Thảo luận về vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại - phiên bản free

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi hieuvpn, 14 Tháng một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Vẫn...chổ cũ mà bạn đã down mấy cái trước. (Quay lại trang 1 lấy đường link)
  2. chaoemcho

chaoemcho Thành viên

Được Like:
    4
    anh ơi cho em dât tinh dien bien voi.ma 0230.xin cam on

Gõ Tiếng Việt có dấu nhé!
  3. namtuyen

namtuyen Thành viên

Được Like:
    442
    mình thấy vẫn còn thiếu data (VD của Đak Lak) nhiều lắm bạn ah.
    VD: mình dò số 626000 (còn nhiều số nữa cả ở các huyện)thì không được
    trong khi đó dò ở http://danhba.vdc.com.vn/tracuu thì có. bạn có thể cho mình data để mình tự làm được ko chứ kiều mà dò từng số rồi nhập vào thì không biết khi nào cho xong quá :D? làm phiền bạn quá
  4. namtuyen

namtuyen Thành viên

Được Like:
    442
    tại mình thấy hầu hết lấy data từ trang http://danhba.vdc.com.vn/tracuu/danhba/default.asp mà trong khi đó mình search trong đt thì không có nhưng ở bên trang trên thì có đó mà:D
  5. tazanvn

tazanvn Thành viên

Được Like:
    116
    Chương trình có auto run chưa vậy bác hieupvn?Sẳn thay chử THOÁT bằng chử ẨN được không bác ?
  6. hoangthanh21

hoangthanh21 Thành viên

Được Like:
    271
    :((Em cài VNphoneDiectory V1.23 nhưng chỉ đọc data của mỗi Hải Phòng (0313) còn Hải Dương (03203) và Thanh Hóa(0373) thì không hiển thị địa chỉ.chỉ có chữ Hải Dương và Thanh Hóa thôi.Không biết bản 1.26 thì thế nào vì em không thể down được mặc dù đã vào thử mấy lần rồi.Em đang dùng N73 ME.Hu hu hu......................
  7. daylight

daylight Thành viên

Được Like:
    84
    Minh có bảng 1.26 nhưng chưa sign bạn down về sign nha.Bạn phải remove bảng cũ rồi cài vào nha.Chúc bạn thành công

Các file đính kèm:

hoangthanh21 thích bài này.
  8. dantruong_hai

dantruong_hai Thành viên

Được Like:
    29
    thuc sự em không muốn hỏi nhưng làm mãi xóa đi làm lại ..cuối cùng không đọc và hiện nên tên va tuổi địa chỉ gì cả ...tra cứu thì không hiện gì...cac anh giúp em với..em làm theo hướng dẫn rồi mà....chán thế giúp em với...
  9. anhhaomobile

anhhaomobile Thành viên

Được Like:
    21
    sao mình kg thấy dât của Vỉnh long nhỉ?
  10. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Bạn nên coi lại mấy bài post trước đây, để hiển thị đầy đủ bạn nên down bản mới nhất là bản 1.26, signed rồi cài vào, sau đó chép data vào là đc.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.