Thảo luận về vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại - phiên bản free

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi hieuvpn, 14 Tháng một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ziczac66

ziczac66 Thành viên

Được Like:
    49
    Các bác pro ơi!cho mình data cua Quảng Ninh với,mình tìm mãi mà không thấy ở đâu cả.Cảm ơn các bác nhiều.
  2. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
  3. badboy35

badboy35 Thành viên

Được Like:
    48
    Mấy bác cho em hỏi nếu chỉ mún xài Data của TP HCM thì phải tải file zip nào ạ ?? Thank mấy bác :)
  4. lamphibang

lamphibang Thành viên

Được Like:
    343
    bác tải từ file 81 đến 85 là ok........................
    badboy35 thích bài này.
  5. cuhieu83

cuhieu83 Thành viên

Được Like:
    1
    Không phải file down về bị lỗi mà mình nghĩ là do gì đó. Vì khi cài đặt xong, mục DBDT hiển thị tới 14.5GB trong khi thẻ nhớ mình làm gì tới 14Gb và tất cả tên các file trong thư mục DBDT này điều bị ô vuông, không có tên tuổi gì cả, thậm chí đổi tên hay xóa điều bị báo lỗi. Đã thử đưa vào bằng đầu đọc thẻ để xóa trên máy tính vẫn không được, không biết có bị virus điện thoại không nữa.
  6. badboy35

badboy35 Thành viên

Được Like:
    48
    Bạn có thể up lên Mediafire không ? Zshared down 1 nửa thì nó lại đứng lun =((

Cho em hỏi thêm là sao em 0 sử dụng dc chức năng tra địa chỉ từ số đt nhà vậy, nhập số vào rồi bấm tra thì nó vẫn trơ trơ ???? Chỉ còn cách bấm Gọi cho nó hiện lên
  7. soitre

soitre Thành viên

Được Like:
    2
    các bạn ơi cho mình hỏi sao có những số dt nó o kiếm dc dia chỉ vậy ? nó chỉ ghi tphcm. Ví dụ như số 087583398. các pác có file update kô cho mình với
  8. nguoimoi

nguoimoi Thành viên

Được Like:
    2
    phần mềm rất ok tuy nhiên vẫn thiếu tính thời sự vì dữ liệu cũ. Thật tiếc
    Thanks
  9. badboy35

badboy35 Thành viên

Được Like:
    48

Cho em hỏi thêm 1 cái là sao anh HieuVpn không làm cho PM tự khởi động mỗi khi mở máy ??? Cái này mới cần thiết chứ =((
  10. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    Vì DATA dữ liệu của bạn HIEUVPN đã cũ nên những số điện thoại mới không có trong DATA. Mình thử số 088583398 thì có, vậy đó. Dù sao cũng thanks bạn HIEUVPN nhiều.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.