Thảo luận về vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại - phiên bản free

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi hieuvpn, 14 Tháng một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cutys123

cutys123 Thành viên

Được Like:
    4
    Mấy cái phiên bản mới này bị lỗi thế nào ấy. Chạy chương trình lên khi có khoảng 1-2 cuộc gọi đến là nó tự thoát ra luôn. (Trong khi phiên bản cũ thì không bị) Không biết có bạn nào bị như thế không.??---- Mình dùng máy E61i.

Nhờ Bác Hieuvpn test lại hộ với. Thank's
  2. tiachopxanh291

tiachopxanh291 Thành viên

Được Like:
    45
    Uh. Mình cũng bị thế. Chưa biết bản 4.5 thì sao. ( vừa thử. Vẫn bị lỗi. Bản 3.18 trở lại là ok thì phải!)
    Lỗi app. close rồi thoát luôn! bản cũ thì không sao cả!
    Mong bác HieuVPN xem lại nhé!
    Còn cái icon em nghĩ bác cho nó có màu là đẹp hơn đó!
  3. sunflower

sunflower Thành viên

Được Like:
    0
    Mình nghĩ phần mềm danh bạ của bác HieuVPN là tốt lắm rùi, mình mua phần mềm KPD thấy dữ liệu cũ lắm, địa chỉ nhà mình thay đổi mấy chục năm rồi, ở bưu điện hay trang danh bạ cũng thay đổi thế mà nó vẫn ghi địa chỉ cũ, họ nói cập nhật đến tháng 12/2007 vậy mà cty mình thành lập từ tháng 3/2007 cũng chưa có trong danh bạ, số đt của mấy người bạn mình lắp mấy năm rồi cũng ko có, nói chung ko hơn j phần mềm của bác Hiepvpn cả. Hu hu, tự nhiên đi mua thêm 1 phần mềm dở hơi lại tốn tiền...
  4. hieuvpn

hieuvpn <b>Symbian & Android Top Contributor</b>

Được Like:
    645
    đúng là bản ra sau 3.18 có vấn đề về số di động. Mọi người up lên bản 4.5(2) fĩx lỗi nhé.

về dữ liệu, phải nói là kpd có nguồn tốt hơn mình. Tuy nhiên dữ liệu ngay từ bưu điện ra cũng chẳng đúng 100%. Tốt nhất là cho người dùng tự sửa và có khả năng chia sẻ dữ liệu cho nhau. Như vậy thì sẽ coa dữ liệu tốt hơn.
    Hieuvpn
    tiachopxanh291 and dantruong_hai like this.
  5. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    Đúng là bản 4.5 vẫn bị lỗi App Close hơn cả bản 3.3. Mình sẽ thử bản mới xem sao. Thanks bạn HIEUVPN nhiều...

Bản 4.52 dùng OK, hết bị Close App rồi. Thanks bạn HIEUVPN nhiều lắm.
  6. AnhBatTri

AnhBatTri Thành viên

Được Like:
    0
    bạn nào giùm mình số của một số tỉnh thành luôn ko..? mình cần Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh, TP HCM, Đà Nẵng, Huế, và một số tỉnh miền Bắc với. Mình chua hiểu rõ nắm.
  7. taivadlc

taivadlc Android Top Contributor

Được Like:
    110
    để mình gửi danh bạ cố định, gphone, vinaphone của daklak - daknong làm giùm nhé. cho mình email mình gửi cho tiện. Thnx
    hieuvpn thích bài này.
  8. breakordestroy

breakordestroy Thành viên

Được Like:
    39
    Vui lòng cho hỏi chức năng thêm/sửa số điện thoại là sao? mình sửa được dữ liệu gốc luôn hả? vậy sau khi sửa có phục hồi lại dữ liệu cũ hay không?

Mình dùng con N95, trong lúc đang sửa dữ liệu mà xoay màn hình thì giao diện kỳ cục lắm, không biết mọi người có bị lỗi này ko?
  9. athars

athars Thành viên

Được Like:
    10
    cái này dùng được cho N70 ko bác hieuvpn, em cài vào con 3250 của em chạy ngon lành mà cho vào N70 lúc cài nó cứ "unknown format.." chả hiểu sao cả
  10. hieuvpn

hieuvpn <b>Symbian & Android Top Contributor</b>

Được Like:
    645
    N70 lả S60 2nd, bro cài KPD đi thôi.
    N95 xoay màn hình hả, làm ít cái screen shot đi bạn, sửa số thì nhấn phím #, hoặc vào đâ xem nhé hieuvpn.googlepages.com
    email của mình là hievpn@gmail.com bro email mình nhé

hieuvpn
    athars thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.