Thảo luận về vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại - phiên bản free

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi hieuvpn, 14 Tháng một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. huythai48

huythai48 Thành viên

Được Like:
    16
    Làm dzậy được không ta?

mình thu phí sử dụng xong rùi đi cr*ck phần mềm của người khác>:) cho anh em xài:>
  2. tattyy

tattyy Thành viên

Được Like:
    6
    Dear Hieupn, Bạn có thể thiết lập tùy chọn "tự khởi động" được kô?
  3. bvdung

bvdung Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ạ, em ở tỉnh Tuyên Quang. Em ngồi gần 2h đồng hồ để đọc hết 41 trang trong topic này, cả download và tìm đọc trong những file đã down về và thấy chưa có danh bạ tỉnh Tuyên Quang. Bác nào up lên hộ em với! Em xin chân thành cảm ơn!
  4. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Ko có đâu bạn ạ ! cái này do bạn hieupvn làm nữa
  5. ng2diep

ng2diep Thành viên

Được Like:
    103
    @Gởi hieuvn và các pác...........tui dg sử dụng con e61i,cài CT này (ver 7.19) vài tuần thấy good, sau này làm theo hướng dẫn có update thêm 1 số tên cho mobiphone or vina --> thì máy báo lỗi "vnPhone Dieccttory - System error (-25)"--> đã gỡ bỏ và cài lại vài lần CT này nhưng vẫn k dủng đc CT này nữa (vẫn báo lỗi như trên) --> ko rõ là bị gì ****? dg tính format phỏn cài lại nhưng vì máy cài rát nhìu SOFT nên ngãi wá ---> Tham khảo kinh nghiệm các pác vậy, Tks
  6. hieuvpn

hieuvpn <b>Symbian & Android Top Contributor</b>

Được Like:
    645
    Cái đó bro đổi tên file úsẻrdb.db và file 0.zip. Dơwnload lại file 9.zip coi thử hết không.
  7. bommak

bommak Thành viên

Được Like:
    2
    Em thấy autostart là chức năng mà nhiều anh em rất mong đợi. Bác hieuvpn có thể tìm cách bổ sung được không. Dùng các phần mềm khác thì lại cứ phải chọn Ẩn (right softkey) thêm 1 lần nữa, (Chắc bác hieuvpn muốn tối ưu phần mềm của mình đến từng byte đúng không ạ; đối với cá nhân em việc thay đổi font chữ không thật sự cần thiết, nhất là bằng cách nhấn tổng cộng 384 lần để có được mầu mình thích :">)
  8. hieuvpn

Được Like:
    645
    Chức năng thì mỗi người mỗi ý, như mình thì thấy autostart là không cần thiết vì có khi vài tuần mình cũng chẳng restart lại máy, mà cái giá phải trả thì lại quá đắt /:).
    Đơn giản hơn là khi ctrình khởi động lên thì sau 5s mình ẩn nó đi cũng giải quyết được.
    Chọn màu thì cứ dí mấy cái nút 1-6 , khi nào thấy màu vừa ý thì nhả ra, chứ làm form nhập thì lại ít ai biết được màu mình thích có mã RGB bao nhiêu.

Chức năng mà mình mong đợi hôm nay là :hug: Đồng bộ danh bạ của tôi với Contact trong máy. Như vậy là không cần phải nháy máy và nhấn dấu # cho mỗi contact nữa. Anh em lên download bản 8.01(1) - vẫn ở chỗ cũ nhé.

Bản tiếp theo sẽ có
    1/ Tự động ẩn sau 5s khi khởi động chương trình
    2/ tách riêng database karaoke/xe buýt/atm/idd/biển số xe ra các file riêng rẽ ( hiện nay để chung nên tìm kiếm lộn xộn tùng phèo >:) ) hy vọng làm được :-ss

hieuvpn
    banong, hungMU, Quân_valour and 4 others like this.
  9. nguyenducthao

nguyenducthao Thành viên

Được Like:
    404
    Đồng bộ danh bạ của tôi với Contact xong rồi khi có số trong Contact gọi đến thì chương trình có hiện ra số đó ko bác hieuvpn?
    mhbdng thích bài này.
  10. hieuvpn

Được Like:
    645
    có chứ, vào menu / dữ liệu / Nhập từ danh bạ trước cái đã. Khi đó contact có gì thì vnPhoneDir có cái đó .
    Xuất ra contact thì chỉ những số nhiều hơn 8 ký tự xuất ra thôi ( nếu k nó xuất nguyên cái karaoke ra contact thì khổ :))
    hieuvpn
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.