Thảo luận về vnPhoneDirectory - Tra cứu danh bạ điện thoại - phiên bản free

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi hieuvpn, 14 Tháng một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tichau

tichau Guest

Tải cái tỉnh khác cũng được mà.Data HP tìm không thấy thật :D.
  2. tichau

tichau Guest

Nếu bạn gần như không dùng đến ứng dụng này thì bạn cũng không cần phải quan tâm lỗi mà bạn đã hỏi ở đầu bài làm gì >:).Bạn nói sao mâu thuẫn quá :-****.
    Dù có ít data cũng được bạn ơi.Đã đăng ký đầu số nào thì phải biết kiên nhẫn chờ đợi kết quả cho dù kết quả là con số 0 :)).
  3. hieuvpn

hieuvpn <b>Symbian & Android Top Contributor</b>

Được Like:
    645
    jaychan9x: cứ gửi file data.txt đừg chỉnh sửa gì trong đó hết nhé. có thể trên máy bro bị lỗi font nhưng trên máy mod vẫn OK.
    hieuvpn
    jaychan9x thích bài này.
  4. tichau

tichau Guest

Có nhiều đầu số data chỉ hơn 1000 số thôi nhưng vì đã chọn rồi nên em cho đi theo sê ri những đầu số trước đó luôn,chỉ tội mất thời gian phí quá :D.Có vài đầu số khi test đến hơn 1 ngàn số mà khi kiểm tra không có data thì em hủy không làm luôn 8-}.
  5. hoangthanh21

hoangthanh21 Thành viên

Được Like:
    271
    Dữ liệu down lâu như vậy.Mà lần trước bác hieuvpn "ôm" trọn bộ tất cả DATA của tất cả các tỉnh,thành phố.Quả là BÁI PHỤC.:-ss
  6. tichau

tichau Guest

Dạ.Vậy thì em sẽ cố gắng cho đầu số đi theo seri luôn,dù có thể mất thời gian còn hơn bỏ sót :D.
  7. thinh07

thinh07 Thành viên

Được Like:
    6
    mình làm nhưng không được. Anh Hieu chỉ giúp để mình đẩy nhanh tiến độ down data đóng góp vào chương trình của anh với.
    Mình đăng ký down tỉnh Hà Tây và Hoà bình nhé

Keluabip viết: Bạn muốn đăng ký thì qua đây xem ký bài 1 rồi ĐK nhé !
  8. quocnam277

quocnam277 Thành viên

Được Like:
    174
    Tôi tạo mới 1 file *.txt nhưng khi save thì các ký tự có dấu mất hết dấu. , nếu copy file data.txt thì không bị.
    Còn may là đã chuyển nó qua word save dạng *.rtf.
    Các dãy số sau tôi sẽ rút kinh nghiệm vậy.

Keluabip viết: Khi đã tải xong, các bạn không nên chỉnh sửa gì trên file data.txt cả, chỉ đổi tên cho đúng form rồi nén lại và gởi đi !

Trường hợp của bạn có lẻ là do save mà không chọn đúng mã Unicode
  9. hihihi

hihihi Thành viên

Được Like:
    102
    Hi... vậy mà mình không biết. Ngoài đàu số 8xxxxx, Lâm Đồng có đầu số 71xxxx, 53xxxx nữa đó. Còn có đầu 70xxx của GPhone nhưng chắc chưa có trong YP.
  10. ttungttc

ttungttc Thành viên

Được Like:
    22
    Mình đã biết lỗi mà bạn đang bị rồi, chẳng qua là bạn không đọc kỹ phần hướng dẫn của các mod thôi. Khi bạn đánh số cần tìm bạn phải click vào ô tìm kiếm, sau khi nó hiện lên phần reply của số đó rồi bạn mới click vào Gooo. Thử xem nào.
    Chúc bạn thành công
    le_trung thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.