Thảo luận : Y_Browser - X-plore - ActiveFile

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi kama, 6 Tháng tư 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Xét đến Y-Browser có giao diện thân thiện, đã quen dùng. Thôi thì cài cả 3 luôn :D . Chẳng biết chúng nó có chung sống hòa bình không nữa?=))
  2. blackbaby

blackbaby Thành viên

Được Like:
    12
    => "quản lí file send via bluetooth trong inbox rất chuyên nghiệp"
    Pác ơi Inbox của Xplore 1.00 nó nằm chỗ nào vậy, sao mình kiếm hoài mà nó không ra, với lại bạn cho mình xin luôn crk của nó luôn được không. Thanks
  3. nguyenpa

nguyenpa Thành viên

Được Like:
    353
    vào phần inbox = menu -> tools ->messaging (hoặc bấm phím 4), vào ứng dụng câp nhật tim CR nhé bạn.
  4. kama

kama Thành viên

Được Like:
    15
    V1.16 đã có bản Cr++ 0000 đó bạn, check trong ứng dụng cho OS9.1 có post đó :D
  5. dungbeoktruc

dungbeoktruc Thành viên

Được Like:
    5
    Bác nào có tổng hợp cả 3 chuơng trình trên + cr...K không ?
    BÁc up lên cho anh em với .
    em dùng N73 và Imeie là :351851011477420
    Cảm ơn bác nhiều , không thì các bác gửi vào hòm mail cho em : dungktruc@gmail.com ,
  6. kama

kama Thành viên

Được Like:
    15
    chịu khó check trong 4rum đi bạn, trong phần ứng dụng đó :D, không vào YM kama.come mình send cho :)
  7. kama

kama Thành viên

Được Like:
    15
    Bác nào cho mình hỏi. Cái X-plore
    Khi mình send file mà muốn cho nó vào thẻ thì vào đâu để chỉnh trong Xplore vậy ? bác nào biết chỉ giúp :
  8. symbianos9.1

symbianos9.1 Thành viên

Được Like:
    44
    Với Symbian khi gửi file qua lại bằng bluetooth thì nó sẽ coi như tin nhắn File nhận được nằm trong thư mực chứa tin nhắn vì thế muốn nhận file mà trong thẻ nhớ bạn phải chuyển việc lưu tin nhắn sang thẻ nhớ.
    Mở Messaging bấm Options chọn Settings
    kéo xuống dưới cùng bấm vào phần Other
    Bạn nhìn thấy dòng Memory in use bạn đổi thành Memory Card bấm OK

Thêm chút nếu dùng X-Plore bạn có thẻ chọn 1 chương trình nào đó để mở file VD thay vì mở nhạc mp3 = Music Player bạn có thể cho phép mở = LCGJukebox.
    Còn 1 phần nữa là cho phép truy xuất Folder nhanh với 10 folder do bạn tự đặt đó là Quick Folders
    X-Plore theo tôi là ổn nhất hiện nay. Nhất là bảo mật, tránh được việc ai đó muốn vọc máy của bạn quá sâu.
  9. kama

kama Thành viên

Được Like:
    15
    Nghe nói AcFile cho chọn thư mục để send Bluetooth, vào đâu để chỉnh vậy bác ?
  10. Paloma12

Paloma12 Thành viên

Được Like:
    43
    thì mình chọn ( mark ) nguyên thư mục rồi gửi,có thể chọn 2-3 thư mục cùng lúc gửi cũng được
    Các bạn hảy click vào đây :

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.