Thảo luận : Y_Browser - X-plore - ActiveFile

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi kama, 6 Tháng tư 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhanKB

nhanKB Thành viên

Được Like:
    1
    Tốt nhất khi cài theme bạn nên cài vô bộ nhớ máy sẽ hiện đầy đủ trong app manager cho bạn xóa, nếu cài vô thẻ nhớ thì có cái hiện có cái không hiện lên cho xóa. Trường hợp này bạn lấy thẻ ra bỏ vô đầu đọc thẻ và vô thư thư mục này của thẻ nhớ mà tìm theme cần xóa: E:\private\10207114\import\
    Chúc bạn thàn công.
  2. nvtinh

nvtinh Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn nào giúp mình Cr... của Xplore với. Mình không chạy file k**gen được. Imei cua mình là 354835016781784. Cám ơn trước nhé.
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    bạn hãy cài 1.05 rồi dùng k*y đăng kí, sau đó mới cài đè 1.12 lên, OK
  4. ilyfer

ilyfer Thành viên

Được Like:
    4
    các bác ơi cho em hỏi chút, tại sao em cài thằng x-plore 1.05 hay 1.12 đều bị báo là lỗi cập nhật là sao vậy, nó ko cho em cài vào máy! em đang xài con 5700 , đã chỉnh lại ngày giờ rồi, nào là 1 năm, 6 tháng rồi 4 tháng rồi 1 tháng đều ko cài được hết á!! các bác giúp em với nha!!!!
  5. molotok

molotok Thành viên

Được Like:
    216
    Xóa version cũ đi nhá!
  6. mtn

mtn Thành viên

Được Like:
    224
    Tôi đã dùng Y-Browser, sau đó nghe nói X-plorer hay hơn nên cũng đã dùng thử. Sau đó lại dùng ActiveFile. Cuối cùng tôi thấy ActiveFile là hay nhất, mạnh nhất, sau khi cài nó tôi bỏ luôn các app Best Taskman, PhonetInfo vì ActiveFile đã làm hết rồi.
    Khi cài activefile trong các file download được tôi chỉ cài file
    ActiveFile_v1.22_signed_3rd_without_allfiles_screencapture.sis
    nó đã signed cho mọi máy và thời hạn sử dụng lâu dài ( không cần phải sign như đối với các file unsigned - tôi đã cài thử file unsigned đã signed cho IMEI của mình và thấy thời hạn sử dụng chỉ khoảng 6 tháng do sign developer ). Hiện tại vẫn chưa thấy v/đ gì.
    Các bạn có thể thử, down theo link dưới đây

http://www.zshare.net/download/48991196068a5d/
  7. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    ActiveFile tôi bit nó, xài free vô tư, vô thời hạn, chỉ có điều gửi file wa BT ko tiện = X-plore
  8. Pháp Sư

Pháp Sư Thành viên

Được Like:
    4,054
    Đúng rồi đó, gửi file qua BT thì x-plore là đỉnh ( phiên bản v1.13 fix đc gửi file *.MID rồi đó)
    Có lẽ ai xài quen thằng x-plore rồi thì khó chuyền qua xài cái khác lắm
    Hỗ trợ phím tắt tuyệt vời+ tích hợp sẵn tính năng Nén và Bung Nén theo chuẩn ZIP
    Chỉ tiếc X-plore chưa hỗ trợ đọc file chuẩn UniCode thôi:D:D
  9. triangles

triangles Thành viên

Được Like:
    0
    bạn ơi bạn cho mình code đi sô' imei của máy mình là 351863019905971
    thank you!
  10. ht2

ht2 Thành viên

Được Like:
    21
    tiếc 1 điều nữa x-plore ko duyệt được file hẹ thống. nếu ko nó là tốt nhất. !!!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.