Thảo luận Thất vọng về Viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi Văn Thanh Trần, 4 Tháng hai 2015.

1. Văn Thanh Trần Thành viên

mình có 1 sim phụ viettel để khởi động máy vì mua máy của viettel, vì sim phụ nên mình ít nạp tiền nên đa số là dưới 20k hay không tiền. Tới tối hôm ngày mùng 1/2 mình nạp 50k, sáng mùng 2/2 khi kiểm tra tài khoản thì thấy còn 23k. gọi tổng đài hỏi thì bảo do vào tháng 4/2014 mình kích hoạt dịch vụ mobile internet vào các tháng 5/6/7/8/9/10/11/12/1 do tài khoản không đủ tiền nên k kích hoạt nữa nay tài khoản đủ tiền nên tự động kích hoạt. mình bực mình nhưng vẫn chấp nhận bảo nếu vậy chỉ có 15k thôi vậy còn 8k là dịch vụ j, thì được bảo là tối qua có người dùng máy mình đăng kí dịch vụ báo tin kết quả giá cà phê, vs thể thao. trong khi mua về mình nạp xong là tawtrs máy đi ngủ vậy ai sử dụng? chẳng lẽ mình mộng du
  2. ViettelTelecom

ViettelTelecom <b>Customer Care</b>

Được Like:
    218
    tất cả thông tin sử dụng dịch vụ từ số thuê bao của bạn đều được ghi lại trên hệ thống để đối soát khi phát sinh khiếu nại hoặc có yêu cầu từ thuê bao.
    vì vậy, bạn vui lòng cung cấp số thuê bao mình sẽ kiểm tra và giải thích cho bạn việc trừ cước cũng như đăng ký dịch vụ từ số thuê bao để bạn nắm được nguyên nhân nhé.
    cảm ơn bạn.
  3. muoihai1990

muoihai1990 Thành viên

Được Like:
    0
  4. VõBắcj6

VõBắcj6 Nick Vi Phạm

Được Like:
    1
  5. VõBắcj6

VõBắcj6 Nick Vi Phạm

Được Like: