Thất vọng với camera của SH-03A

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi quanghan, 5 Tháng tư 2009.

1. masterfight

masterfight Thành viên

Được Like:
    1,310
    bác nói thế là sai vế nhận diện khuôn mặt rồi.
    Nhận diên khuôn mặt là khi nó nhặn thấy khuôn mặt là tự động shoot luôn khỏi cần bấm máy
  2. quanghan

quanghan Thành viên

Được Like:
    2
    không đâu, em khá chắc chắn, bác có thể kiểm tra, nếu bác không kích hoạt nhận diện nụ cười hay nhận diện mặt quay thì bác chờ cả năm cũng ko tự động chụp đâu
  3. masterfight

masterfight Thành viên

Được Like:
    1,310
    bác dùng camera của SH03A nhé
    có 2 phím ở dưới : bác nhấn egao thì sh nhận thấy ai đó cươi là shoot còn bác nhấn turn thì chỉ cần sh nhận ra khuôn mặt là chụp thôi

Nhân đây tặng bác 1 tấm em chụp bằng SH03A luôn nè

SaLemb, hoang1819 and minhhoang like this.
  4. quanghan

quanghan Thành viên

Được Like:
    2
    bác thử chụp cho em một tấm thiếu sáng đi, chứ chất lượng ngang đó vào điều kiện thiếu sáng em cũng chụp được ( hình cái hoa em đã up đó ). Bác thử chụp vài cái trong điều kiện thiếu sáng như em đã nói đằng trước xem có dễ nhòe ảnh ko ?
  5. masterfight

masterfight Thành viên

Được Like:
    1,310

đây tặng bác 1 tắm thiếu sáng
    stung thích bài này.
  6. quanghan

quanghan Thành viên

Được Like:
    2
    công nhận bác chụp đẹp quá, bác để chế độ chụp như thế nào thế ? Có đèn ko, chế độ night mode hay white balance thế nào, auto focus ? Khi bác lia máy trong tối có bị giật hình không ( lia khi nhắm chụp ấy ). Bác chuyển qua camera quay trong tối có bị giật không ? em chỉ muốn hỏi để xác định xem có phải vấn đề đến từ máy em hay không thôi
  7. vanphuthanh

vanphuthanh Thành viên

Được Like:
    22
    ủa nút egao với turn là 2 nút nào và nằm ở đâu vậy bác. 01A có o vậy
  8. quanghan

quanghan Thành viên

Được Like:
    2
    không có đâu bạn à. Do sh-01a không hỗ trợ nhận diện nụ cười và nhận diện mặt xoay
  9. masterfight

masterfight Thành viên

Được Like:
    1,310
    Máy của bro không sao đâu vì khi mình để camera trong điều kiện thiếu sáng thì nó cũng giật tưng tưng lên đó,quan trọng là khi chụp bạn phải cầm thật chắc tay nhé!:-bd:-bd:-bd
  10. quanghan

quanghan Thành viên

Được Like:
    2
    từ đầu tới giờ mình chỉ chờ nghe câu này thôi \:D/. Nhưng thế thì chán quá, vì quay phim mà trong tối cứ thế thì hết hứng quay, chụp ảnh thì để giá, còn quay phim thì pó tay rồi, điểm này sharp thua mấy dòng phổ thông xa lắc