Thẻ cào viettel có giả !!!

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi nganBC, 7 Tháng chín 2010.

1. duck239.1

duck239.1 Thành viên

Được Like:
    8
    ơ bác nói hết ra rồi à vậy thì mình đi đêm nốt lúc nào hết lỗi rồi thì thôi, kiếm vài chai mua M
  2. nganBC

nganBC Thành viên

Được Like:
    11
    Dù chủ quan hay khách quan mình cũng chỉ cảnh báo ai đang xài viettel.Qui trình sản xuất thẻ cào ra sao mình không cần biết nhưng mình chỉ đứng về phía người sử dụng.Mình mua 1 thẻ cào bằng đồng tiền của mình mà không xài được thì quả là bức xúc.còn viettel sản xuất thẻ cào ra sao mà thẻ cào không sử dụng được thì phải nói là thẻ cào giả.Đây mới là điều quan trọng .
  3. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    Vấn đề mình nói khách quan hay chủ quan ở đây là việc bạn nói nhân viên Viettel làm giả. Mình thì rất hoan nghênh việc bạn thông báo để mọi người cảnh giác hơn, còn VT thì ko đời nào mà lại đi sản xuất thẻ giả để mất uy tín đâu bạn. Cái đấy mới là cái quan trọng
  4. tuan1982

tuan1982 Thành viên

Được Like:
    8
    hic ở đây là viettel hơi dở rồi.người may mắn nạp nhầm được lại là được của người mua sau.còn viettel thì lại nói em không biết anh mua thẻ chưa cào mà.trước mình bán thẻ có dính mấy thẻ như thế,tra ngày nạp trước cả ngày xuất kho cuối cùng viettel không giải quyết.đành bỏ
    nganBC thích bài này.
  5. Bordeaux Red

Bordeaux Red Thành viên

Được Like:
    0
    Nạp kiểu bắn tiền khỏi sợ =))
  6. sodepnhu_y

sodepnhu_y Thành viên

Được Like:
    5
    Mình bán hàng thấy, bị vina nhiều chứ vt chưa 1 lần bị thẻ nạp rồi, vt về vấn đề nạp thẻ vẫn là nhất dù thẻ giấy hay điện tử, vina mobi bị dính hoài chẳng cãi với ai được, rút kinh nghiệm bán thẻ kêu khách nạp luôn, tránh để khách than phiền, mất uy tín
  7. nganBC

nganBC Thành viên

Được Like:
    11
    Cám ơn bạn tuan1982 đã đưa thông tin chính xác ý mình chia sẽ.Còn nhiều cửa hàng cũng nói như bạn về viettel.thanks !!!
  8. nganBC

nganBC Thành viên

Được Like:
    11
    Mình cũng hoan nghênh những ý kiến của bạn về viettel.Ai mà không biết Viettel không làm giả thẻ cào để mất uy tín, nhưng viettel tung thẻ thật nhưng đã sử dụng ra thị trường quá nhiều thì cái này là uy tín của viettel luôn hả ?quy trình sản xuất, quản lý thẻ cào không phải nhân viên viettel làm sao bạn ****
  9. ZzhoanghungzZ

ZzhoanghungzZ Thành viên

Được Like:
    519
    bác cho em hỏi máy mà nạp tiền nhiều lần mà ko bị làm sao ấy ( không khoá TK ) thì bác mua ở đâu đấy ah ? bác nói em không hiểu lắm
  10. duck239.1

duck239.1 Thành viên

Được Like:
    8
    nói mãi các bác chả hiểu, 1 máy tính, 1 cổng chia ra 5 dắc cắm vào 5 đt có sim, 1 phần mềm, mỗi ngày dò khoảng 1 vạn thẻ hay hơn gì đó, \m/
    nhat123 thích bài này.