Theme rất đẹp ! Mình đã tổng hợp lại từ nhiều Theme !

Thảo luận trong 'Multimedia - Themes' bắt đầu bởi tuanbeck132, 27 Tháng sáu 2010.

1. tuanbeck132 Thành viên

Đây là bộ Theme mình làm tổng hợp từ nhiều nguồn (Thay cột sóng, Pin, 3G, Wifi...v...v...). Nay đưa lên chia sẽ với các bạn. O đẹp thì đừng chê nhé ? :D

Bạn để 3 iCon là Contacts + Phone + Messages ở dưới. Còn để 3 dòng iCon ở trên để lộ ra được phần Time....

Muốn chỉnh sửa chữ Trần Thanh Tuấn dưới cái đồng hồ như mình các bạn mở file Wallpaper.html bằng Notepad rồi tìm đến dòng có tên mình rồi chỉnh sửa thành tên các bạn muốn. Save lại rồi dùng thôi.
    Đây là Theme rất nhẹ, o sử dụng đến iBlank, và các thứ khác nên giúp máy nhanh và ổn định.
    Link nè: http://www.mediafire.com/?znmm2iymw12

LockScreen độc đáo, mình Load về được và thay wallpaper. Đồng hồ dịch chuyển lên xuống nhìn rất lạ và độc đáo... (Các bạn cài Lockscreen Clock Hide trên Cydia đễ ẩn đồng hồ mặc định của máy đi nha)
    Wallpaper:
    LockScreen nhẹ và đẹp.
    Link nè: http://www.mediafire.com/?lnmtmnlgqjq

P/s:Mình còn vài Theme đã làm lại, rất độc đáo. Có thời gian mình sẽ Upload cho các bạn.
    Có gì còn thiếu sót thì chia sẻ mình sẽ sửa chữa.
    :D
    binhnv143, pumbaa32, minhque and 10 others like this.
  2. pumbaa32

pumbaa32 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác chủ thread cho hỏi theme này có tương thích với mọi OS hiện có không? Bác dùng qua có thấy bị bug hay vấn đề gì đặc biệt ko?
  3. tuanbeck132

tuanbeck132 Thành viên

Được Like:
    46
    Theme này rất nhẹ và đơn giản. Mình dùng o hề có hiện tượng gì, nhanh và nhẹ, o hao pin vì mình o sử dụng gì đến Categories và iBlank.
    Bạn cứ Load vào và xài vô tư !
  4. helpmelove87

helpmelove87 Thành viên

Được Like:
    1
    Em thích theme của bác quá mà em là newbie (hihi) đang dùng OS4.0 nên chưa bít cách cài đặt theme... bác có thể hướng dẫn cho em cụ thể hơn ko ạ? Cảm ơn bác nhiều
  5. bboy_tna0801

bboy_tna0801 Thành viên

Được Like:
    506
    down về rồi chép vào var/stash/theme >vào winterboard tick hết vào
  6. bluewithoutyou

bluewithoutyou Thành viên

Được Like:
    82
    Rất đẹp, cám ơn bạn.
  7. helpmelove87

helpmelove87 Thành viên

Được Like:
    1
    em thích cái logo mạng + logo quả táo trên pin.. Muốn thay riêng cái này có đc ko bác ơiiii. . chỉ cho em với ạ.. cảm ơn bác.. ^^!
  8. tuanbeck132

tuanbeck132 Thành viên

Được Like:
    46
    Logo pin hình quả táo nhiều màu của bạn đây.
    Bạn giải nén và copy toàn bộ 12 hình đó vào trong theme mà bạn đang sử dụng theo đường dẫn trong theme nhé!
    XXX.theme => Bundles => com.apple.springboard
    Copy xong rồi Respring lại máy là OK => Đã có cột sóng hình quả táo !
    Còn cái logo mạng Viettel đó mình để đâu mất rồi đó, tìm không thấy. hì, sẽ cố gắng tìm cho bạn sau !
    Link Download Cột sóng quả Táo => http://www.mediafire.com/?xeeh9hfcfz02u2p