[Mô phỏng-Chiến thuật] THIÊN HÀ RỰC LỬA - Game online chiến thuật xây dựng căn cứ và xâm lược cực hay

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi nhinhden, 27 Tháng tám 2014.

1. nhinhden Thành viên

Ae có ai chơi game mobile online stars conquer thì kết bạn kiếm cube nhé. Hiện đã có phiên bản tiếng việt mang tên Thiên Hà Rực Lửa cho Android với hệ thống thanh toán tiếng việt hoàn toàn dễ dàng,game cũng hay, cách chơi clash of clan, cũng khá là gây nghiện,ai chơi pm mình hướng dẫn cách cày nhanh nhất, tốt nhất pm facebook nhé: https://www.facebook.com/linhchi.0990 Hiện mình cũng đang đua lên top nhưng chủ yếu vào quẩy mấy thằng tàu khựa. Ae vào hành hạ mấy thằng tàu khựa

Website:THIÊN HÀ RỰC LỬA
    Link tải Android:http://goo.gl/Da1fhg
    code mình là: 7L1Go

vào cài đặt nhập mã code : 7L1Go . Mã người giới thiệu vào thì cả 2 được free cube và khi đạt các mốc chuẩn thì đều được thưởng cube để có thể xây đủ 5 nhà thợ
    chia sẻ 1 chút cho người chơi mới: các bạn mới chơi nên để dành cube để mua nhà thứ 3, điểu này rất quan trọng vì sau này up nhà rất lâu, thêm 1 nhà thợ là tốc độ phát triển của bạn đã gấp 1.5 lần người khác.sau khi mua nhà thợ 2 bạn còn 250 cube, đánh giá game 5 * được 100 cube, đăng ký mail nhận 50 cube, làm các nhiệm vụ hằng ngày sau 1 ngày là đủ 500 cube. Ban đầu mới vào ko nên up nhà tài nguyên vội, úp khi + nhà chính trước, sau đó up nhà quân lên lev 3 để mua đạo chích(giống con bọ), sau đó chỉ mua bọ đi cướp rồi up nhà chính, phòng thủ, nâng cấp tường, nếu làm tốt thì sau 2 ngày là max cấp 4 (max tường, phòng thủ, nhà quân, nâng cấp bọ cấp 3...) + đủ res lên nhà chính cấp 5 (250k kim cương). sau khi lên nha chính 5 thì vừa cướp vừa nâng tường, phòng thủ, kho để lên nha chính 6(750k kim cương)
    Mình đang xây dựng theo kiểu này.phòng thủ để k bị thua 100% khá hay

Ngoài ra, nâng cấp quân và nhà quân lên để đi cướp tài nguyên, nếu có chiến thuật tốt thì nhà lên rất nhanh
    vừa xếp lại nhà, anh em cho ý kiến