Thiết kế và tính năng Selfie Samsung Galaxy A5 có gì nổi trội?

Thảo luận trong 'Góc Review' bắt đầu bởi BinhDa, 6 Tháng một 2015.

1. motgiacmothoi

motgiacmothoi Thành viên

Được Like:
    4
    thời bủi giờ con trai mua smatphone chỉ để chơi game, con gái thì tự sướng mà con này đầu tư hai cái đó khá kĩ, xem ra mua con này khá là hợp lí
  2. bubulazi

bubulazi Thành viên

Được Like:
    0
    hơi bị ấn tượng với cái độ mỏng 6.7mm của em nó, điện thoại giờ tiến bộ nhanh quá các bác nhỉ, càng ngày càng mỏng…. tiết là túi tiền của em cũng càng ngày càng mỏng theo...bao giờ mới mua dc em nó đây @@
  3. dauttay

dauttay Thành viên

Được Like:
    3
    heheh giờ xài ATM thì bóp tiền mỏng là phải….con này mỏng thì mỏng chứ mính thấy cầm vẫn chắc tay ah
  4. lanhtu18

lanhtu18 Thành viên

Được Like:
    8
    kiểu gì trước tết phải làm 1 em để tết có cái mà chụp chọ với ae, nhất là cái selfie hahaah… :sexy::sexy:
  5. huymc

huymc Thành viên

Được Like:
    3
    Bác chơi chơi tết mà dùng em này để selfie thì thôi rồi…ngon phải nói. Tiết là em sau tết mới mua dc ah
    P/S: tiền lì xì hêhheh
  6. oftheW

oftheW Thành viên

Được Like:
    2
    Hahaha bác còn bao nhiêu rồi mà còn chờ tiền lì xì để mua em nó…. Thik thì mua trả góp cũng dc mà, tháng trả có bao nhiêu đâu, chủ yếu là có điện thoại để tết chụp chọ cho vui thôi.:)
  7. chongchong

chongchong Thành viên

Được Like:
    1
    Em còn đi học mà bác, sao có thể mua trả góp được…chờ sau tết có tiền lì xì nữa là đủ xúc con này rồi….hihi tuy đang thèm con A5 nhưng phải hoãn cái sự sung sướng đó lại thôi…:adore:
  8. motgiacmothoi

motgiacmothoi Thành viên

Được Like:
    4
    con này mà chà chiến game thì bét nhè thôi….đụng vào nó là không thể cưỡng nổi…:sexy:
  9. thilinh14

thilinh14 Thành viên

Được Like:
    1
    Pin ngon quá mấy bác nhỉ, vỏ nhôm cũng đẹp nữa. Tiết là giá khá cao hiện tại em không đủ tiền @@
  10. motgiacmothoi

motgiacmothoi Thành viên

Được Like:
    4
    mấy bác cho em hỏi với cấu hình như thế này thì chơi được game nào ạ ?