Thảo luận Thời trang, cá tính với laptop lai pavilion x360

Thảo luận trong 'Máy Tính: Tin Tức - Đánh Giá Sản Phẩm' bắt đầu bởi herotica, 6 Tháng mười 2015.

1. herotica Thành viên

Chiếc Laptop lai đa năng HP Pavilion X360 sẽ mang lại cho bạn những trải nghiệm đầy hấp dẫn trong giải trí lại vừa có thể phục vụ tốt cho công việc với công năng đầy đủ của một chiếc laptop. Dù là phương diện nào thì HP Pavilion X360 cũng sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo của bạn. Một chiếc máy tính hoàn hảo cho khả năng học tập và giải trí với màn hình 11.6" inch HD cảm ứng cùng Windows 8.1 bản quyền. Đặc biệt hơn cả bạn có thể nhanh chóng biến chiếc laptop của mình thành máy tính bảng với bản lề linh hoạt.

Với thiết vỏ nhựa đồng nhất, chất liệt composite chống trầy xước, chống bám vân tay đa sắc màu cá tính, trẻ trung, HP Pavilion X360 không những là một chiếc máy tính, mà còn có thể coi như một phụ kiện trang sức cho các bạn trẻ cá tính. Máy có thiết kế độc đáo với bản lề có thể xoay 360 độ, người dùng có thể tùy biến chế độ thỏa thích theo ý mình ngoài 4 kiểu sử dụng thông thường Như dạng Lều, dạng Trình chiếu, Dạng tablet và dạng laptop thông thường.Bàn phím và touchpad tự động khoá khi bạn không sử dụng chế độ laptop, do đó mọi thao tác của bạn sẽ đúng như ý mình mong muốn.

Màn hình HP Pavilion X360 có kích thước 11.6 inch, độ phân giải HD 1366x768 pixels và đặc biệt là có khả năng cảm ứng đa điểm. Với hệ điều hành Windows 8.1 bản quyền trên máy, đặc biệt là được nâng cấp miễn phí lên Windows 10, bạn sẽ được tha hồ lướt, chạm, kéo, thả mượt mà và tương thích với hầu hết ứng dụng. Đồng thời, nhưng công nghệ hình ảnh độc quyền Brightnets Wled của HP cho hình ảnh và màu sắc gần với thực tế nhất, để trước mắt bạn luôn là những điều sống động, từ trò chơi đến những bộ phim Full HD sắc nét.

Màn hình cảm ứng đa điểm trên HP Pavilion X360 được thiết kế để tối đa hóa cho sự chính xác để ngoài những thao tác vuốt qua lại cơ bản, bọn còn có thể viết, vẽ rất chân thật. Chơi game hay làm việc cũng đều theo ý bạn trên màn hình cảm ứng tuyệt vời này.

Không chỉ xuất sắc về màn hình, phần âm thanh trên HP Pavilion X360 cũng rất được chăm chút với công nghệ âm thanh đỉnh cao đến từ thụy điển Bang & Olufsen. Đây là công nghệ kết hợp giữa phần cứng vượt trội và phần mềm tối ưu để mang đến cho bạn trải nghiệm âm thanh chất lượng chuyên nghiệp, đầy đủ chi tiết khi bạn nghe nhạc, xem phim hay chơi game. Với chất âm mộc mạc, Bang & Olufsen sẽ cho bạn những giây phút giải trí thoải mái tuyệt vời nhất

Bên cạnh đó, HP Pavilion X360 hứa hẹn sẽ có thời gian sử dụng lên đến hơn 8h15p liên tục, dù bạn đi công tác hay đi du lịch, ngồi cafe thì mọi thao tác và kết nối của bạn vẫn luôn được đảm bảo và không bị gián đoạn.
  2. fbkeyboard

fbkeyboard Thành viên

Được Like:
    2
    nhìn con máy bung ra 180 độ nhìn hay ghê ha, cái này đi gặp khách hàng dễ nói chuyện hơn nà
  3. Trần Bảo Minh

Trần Bảo Minh Thành viên

Được Like:
    2
    màu của máy đẹp ghê ta ơi, nhìn kích thích dã man :3
  4. herotica

herotica Thành viên

Được Like:
    1
    em thích bé màu xanh dương các bác ơi, nhìn nó đẹp quá
  5. tonytungteen

tonytungteen Thành viên

Được Like:
    1
    máy này nhẹ ko nhỉ, dân văn phòng di chuyển nhiều, gặp khách hàng nhiều xài thì hợp ko ạ ?