Thảo luận Thông báo nâng cấp hệ thống

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi 8800 arte, 5 Tháng năm 2012.

1. Ngoc_kute

Ngoc_kute Thành viên

Được Like:
    3
    Bác MF đã nói vậy thì các bác yên tâm đi nhé, thời buổi cạnh tranh mà nên chắc chắn quyền lợi của 2 bác k ảnh hưởng đâu
  2. chuasonlam

chuasonlam Thành viên

Được Like:
    34
    Tui mới thấy Mf có chương trình khuyến mãi tặng 50% giá trị thẻ nạp cho thuê bao trả trước từ 12/5 - 14/5 thì phải? Trả sau chẳng được gì cả
  3. conmeoconmeo

conmeoconmeo Thành viên

Được Like:
    1
    Trả sau thì có 1500 phút/tháng đấy bạn, gọi nội mạng thôi thì tháng tốn tầm gần 80k, thế là cả làng cùng vui :))
  4. trandiepvn

trandiepvn Thành viên

Được Like:
    25
    DK QS gui 999 đang bị lỗi nè. Không đăng ký gọi được.
  5. Zin950410

Zin950410 Thành viên

Được Like:
    0
    Mobi nâng cấp làm mình rớt mạng nhìêu lần khi đang dowload phim,huhu :( lúc chiều chổ mình mobi k có sóng nên vào cài đặt mạng,chọn thủ công ,sang vinaphone thì máy báo " Không truy nhập được", Mong bên phía mobifone sớm sẻ nâng cấp dv,củng như giải quyết nhửng vấn đề trên thoả đáng cho KH.
  6. conmeoconmeo

conmeoconmeo Thành viên

Được Like:
    1
    hoho còn mình thì vẫn khỏe re chưa có việc xảy ra cả. mới vừa làm cái sim MobiFone trả sau,hihi tha hồ mà gọi
  7. kim_dung

kim_dung Thành viên

Được Like:
    18
    Hôm nay mưa quá trời mà sóng vẫn tốt, cho thấy mạng MobiFone rất cừ. Mới nhận dc tin nhắn của MobiFone gọi miễn phí <10 phút cho thuê bao trả sau, mỗi tháng chỉ tốn chưa tới 80k, bà con tranh thủ đi đk nhé :)
  8. Ngoc_kute

Ngoc_kute Thành viên

Được Like:
    3
    hic mình cũng thế, tối qua phải tắt mở tắt mở mấy lần á :-s
  9. alophone

alophone Thành viên

Được Like:
    81
    về trường hợp này anh/chị 9244 yêu cầu các bạn ấy đồng bộ lạ dữ liệu có thể sử dụng bình thường!

trường hợp không được có thể để lại số em sẽ kiểm tra giúp ạ
  10. sybeo789

sybeo789 Thành viên

Được Like:
    7
    Trong quá trình hoạt động thì việc nâng cấp hệ thống là điều không thể tránh khỏi nhằm đảm bảo quyền lợi về chất lượng dịch vụ cho khách hàng. Còn hơn mạng khác có khi còn chẳng thèm thông báo cho khách hàng nữa cơ