Thử sức cùng game Avatar

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi happysmall, 21 Tháng hai 2014.

1. happysmall Thành viên

Giới thiệu :

Avatar online là một game có số lượng người chơi đông nhất hiện nay, và là game đình đám nhất năm 2013 đồng thời được dự kiến là game được người chơi săn lung nhiều nhất vào năm 2014 . Game Online Avatar có các tính năng giao lưu, kết bạn của mạng xã hội vượt trội hơn hẳn so với các game mạng xã hội khác.
    Tai game avatar về máy bạn sẽ được trải nghiệm trong một môi trường như ngoài cuộc sống đời thường. Bạn có thể chăn nuôi, làm việc, giải trí, đi shopping … ngay trên chiếc điện thoại của mình.
    Game có các khu vui chơi thú vị như : khu giải trí, khu công viên, khu nông trại, khu sinh thái, khu nhà ở, khu cao cấp,…
    Cách chơi game avatar cực đơn giản với các bước cơ bản sau :
    Bước 1: Tải game avatar về máy
    Bước 2: Sau khi tải game thành công, bạn chỉ việc cài đặt game trên máy,và đăng ký tài khoản vào game gồm có: tên tài khoản và mật khẩu.
    Bước 3: Chơi game và trả nghiệm
    Chỉ với 3 bước đơn giản bạn đã có thể tham gia vào cộng đồng mạng xã hội đông nhất hiện nay. Hãy thăm thú các khu vui và khu giải trí. Hãy thử chăn nuôi và trồng trọt để khám phá xem những điều khác biệt so với ngoài thực thế cuộc sống. Đúc kết kinh nghiệm cho mình sau này khi mà các bạn chính thức làm những công việc đó ngoài đời thường.
    Thật thú vị phải không nào, bạn hãy cùng tôi trải nghiệm nhé.
    [​IMG][​IMG]

TẢI GAME: Avatar