Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. tacaza

tacaza Thành viên

Được Like:
    35
    Các bác cho em hỏi chút. Hồi trước có chơi cái game "Top Gear 2" - game đua xe ô tô và trò chơi đua xe Harley - đua xe moto, vùa đua vừa bắn nhau, đặt mìn để xe sau dính, em nhớ có tay đua bác sĩ, chuột, tên mập... Ko biết mấy game đó thuộc loại nào nhỉ? Hình như ko phải la game nes vì em nhớ nó ra đời sau, chơi bằng CD chứ ko chơi băng. Nếu em nhớ ko lầm thì nó cùng loại với trò đá banh, cái trò mà có thể biến trọng tài thành chó, rồi có thủ thuật để ghi 100 bàn thắng, hay thủ môn ghi bàn gì đó. Bác nào có chương trình giả lập và có game đó, cho em xin nhé. Thanks
  2. mixer

mixer Thành viên

Được Like:
    3

Nhớ hồi trước chơi là:
    Trên, trên,xuống, xuống,trái,phải,trái,phải A,B(hay B,A không nhớ rõ lắm)Select,seclect,Start
  3. tacaza

tacaza Thành viên

Được Like:
    35
    Sẵn hỏi luôn. Game Nấm đuôi, Đá bánh tên Tiếng Anh là gì vậy các bác?
  4. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Game nấm đuôi có tên là : Super Mario Bross 3
    Game đá banh thì nhiều lắm ko biết bạn cần game nào mình kể một số laọi nhé: Soccer,kunio_soccer,nintendo world cup ...
  5. tacaza

tacaza Thành viên

Được Like:
    35
    Cái trò đá banh mà có thủ thuật ghi 100 bàn thắng, biến trọng tài thành chó đó bác. Cho em xin thêm game "Long Tranh Hổ Đấu" nữa nha.
  6. Nickyboy

Nickyboy Thành viên

Được Like:
    30
    Hê, có ai biết cái trò "2 chàng ngốc" tên tiếng Anh là gì hông? 2 thằng đi ăn kiêm cương, lấy gạch chọi mấy thằng ác... trò này hồi xưa tui khoái lắm :D
    àh, còn trò "Bắt ma" nữa... :D
    Cho xin nha ... THanks :D
  7. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Cái trò đá banh này thì chơi trên game PlaySation ko có trên game Nes đâu.
    Còn game "Long Tranh Hổ Đấu" thì mình chưa thử :D . Khà khà.
  8. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    càng về sau này mấy bác hỏi toàn game Snes cả , đó là game cho hệ máy Super Nintendo rồi (cần chơi có thêm 2 nút left right), nó không phải game nes đâu , mấy game Snes rất nặng hiện đã chơi được trên một số điện thoại nhưng rất giựt

mấy game Snes ở ngoài bán rất nhiều các bạn có thể mua về test tớ có một bộ là 700 game nintendo là game Snes đó

mấy các game Nes tớ và mọi người đã đưa lên toàn là game hiếm rất khó tìm hiện nay và hầu như củng đã đưa lên gần hết , mọi người chịu khó tìm , đừng hỏi nữa , và chú ý phân biệt game mình cần là Snes hay là Nes , nếu là Nes thì post vào , còn là snes thì post ra ngoài

Hầu hết các game hiếm của Nes đã đưa lên đây hết rồi các bạn chịu khó tìm từ trang 1 , ai củng bận hết mọi người nên chịu khó tìm nhé
  9. khang9x

khang9x Thành viên

Được Like:
    0
    Có ai có trò Giải phóng cu ba và trò chiến tranh vùng vịnh ( trò này gồm 1 chiếc trực thăng với 1 chiếc jeep đi bắn tè le ) ko? thèm chơi mấy trò này wá.
    Có ai bít tên tiếng anh mấy trò này chỉ em cũng được.
  10. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    kiếm lại mấy trang đầu đi , post hết rồi , rõ chán mà ! chắc kiu mod close box này lại