Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. namfat

namfat Respected Admin Staff Member

Được Like:
    4,605
    Trời, bạn đọc lại từ đầu topic đi. Muốn chạy được các file .nes bạn phải cài chương trình giả lập Vnes. Trong topic này có bản mới nhất đấy, bạn chịu khó search là ra ngay.
    Rgs,
  2. romesons

romesons Respected Admin Staff Member

Được Like:
    5,380
    Bác nào có trò bóng đá chưởng Tecmo, gần giống với Subasa thì cho em nhé, ngày xưa e khoái trò này lắm.
  3. girlnhoc

girlnhoc Guest

Phù....! em vừa duyệt 21 trang, dow hết các games sướng không chịu nổi, cám ơn toàn thể anh em đã giúp em nhớ lại tuổi thơ trẻ dại của mình nhé - nhớ tuổi thơ lại nhớ cả những vụ chôm tiền của u đi chơi điện tử nữa chứ, biết thế này ngày xưa không làm u buồn u ơi ...hic ...hic.
  4. mobileqh

mobileqh Thành viên

Được Like:
    0
    :hit: sao chả thấy bác nào có game fifa2005 nhỉ . nếu ai có thì cho mình xin với nhé anh em cứ post bài lên trang nay nhé. thank.
  5. tacaza

tacaza Thành viên

Được Like:
    35
  6. Dragon80

Dragon80 Thành viên

Được Like:
    2
    Cái giả lập Vnes load ở đâu vậy các bác? sao ngay trang đầu các bác ko up lên luôn.
  7. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
  8. lailai

lailai Thành viên

Được Like:
    0
    down ra rùi toàn la đuôi " Nes" chẳn biết chạy kiêu gì cả !
  9. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Bạn phải cài phần mềmgiả lập Vnes vô mới chơi đc những game giả lập này . bạn vô link mình up lên trên để tải Vnes về nha
  10. tacaza

tacaza Thành viên

Được Like:
    35
    Down xong cái bác trai_quynhon, cài vào mobile. Sau đó copy các file Nes vào E:\Vampent\Roms\