Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. nkabuto

nkabuto Thành viên

Được Like:
    4
    _Có bác nào có bản Kunio đá banh tiếng Anh chơi được ko thì up lên với. Tui down về 2 bản tiếng Nhật và tiếng Anh mà tiếng Anh thì ko chơi được. :( Nó bị Apps Closed.
  2. Larry Pham

Larry Pham Thành viên

Được Like:
    0
    O___o

Thanks bro nhikhan em làm được rùi :D Hồi nhỏ nhớ mấy cái này mà giờ lớn chơi lại wên hết.
  3. nkabuto

nkabuto Thành viên

Được Like:
    4
    _Hì :D . Mới hỏi hôm qua, hôm nay đã tìm được rồi, bác nào chưa có thì down nhé, bản tiếng Anh chơi rất ngon. :D

Các file đính kèm:

dacasa1989 thích bài này.
  4. huybee

huybee Thành viên

Được Like:
    0
    mình muốn tìm game bắn xe tăng 2 ( xe tăng có thể lấy sao trở thành thiết giáp,có thể đi qua nước nếu lấy đồ chơi hình chiếc tàu......) , tìm hoài không thấy, chỉ thấy bắn xe tăng bình thường thôi, bạn nào có thì up lên cho mình nhé, cám ơn rất nhiều. Chúc forum ngày càng vững mạnh.
  5. Uh nhỉ, chỉ toàn thấy Tank 1.0 không è, chơi k đã, ai có tank bản sau thì post lên cho anh em ha.
    http://www.allmakemoney.info
  6. sưcọ

sưcọ Guest

hix ..hôm nay em mới vào....các bác làm em nhớ lại cai thời cứ đi chơi đt là về bị ăn dòn ..hix..nhưng đến bi giờ vẫn chưa bỏ được...bị vợ mắng hoài :D..Ah ma em nhớ trò dánh võ 4 người đó còn có mã hóa hổ,rồi cả các thàng mình chọn trong phần đánh nhau nua .hinh như có 2 loại hổ :D nếu bác nào có thì pót lên nhé....em sẽ tìm trong đống đồ cũ xem còn giữ không :D
  7. sưcọ

sưcọ Guest

Sao em không down dc bác ơi ... bác làm ơn kiểm tra lại dùm em với
  8. sưcọ

sưcọ Guest

9. anhnguyen

anhnguyen Thành viên

Được Like:
    4
    Gameboy, Nintendo, Super Nintendo thì phải cài giả lập nào để chơi vậy bạn.
  10. KottoTetsu

KottoTetsu Thành viên

Được Like:
    4
    Ai có trò Subasa I&II bằng tiếng Anh ko? Cho tôi xin với! Tôi kiếm hoài ko được