Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. tacaza

tacaza Thành viên

Được Like:
    35
    Gameboy thì dùng Gamephone, Goboy, Go Boy Plus. Nintendo thì dùng Vnes, còn Super Nintendo là Vsun.
    Tham khảo thêm tại đây http://www.gsm.com.vn/forum/showthread.php?t=3365
  2. tacaza

tacaza Thành viên

Được Like:
    35
  3. QuangMJ

QuangMJ Thành viên

Được Like:
    1
    Chào các bác!!!
    Em!!! Một người ham mê game cuồng nhiệt, xin thay mặt cho những người yêu game gửi lời cảm ơn chân thành đến toàn thể admin và những thành viên đã nhiệt tình xây dựng lên một trang web hay như vậy? Huhu em xúc động wá!!
    Hôm rồi,bạn em cho em địa chỉ trang này... vào xem và kết quả là huhuhu không sao kìm nén nổi cảm xúc....hehehe vừa vui vừa buồn...
    Admin muôn lăm.....!!!!!!!!!!!!!
  4. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    hì hì , ý bạn là gì vậy , nếu bạn chơi được mấy cái game này thì phải cám ơn người tạo ra topic này chớ

^_^ sau đó mới đến admin ...
  5. anhxinviec

anhxinviec Thành viên

Được Like:
    0
    có chương trình giả lập không cho mình 1 bản với, có game mà hỗng có giả lập cũng pó tay
  6. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Bạn có thể seach với từ khóa Vnes. Good luck
  7. lmtmgu

lmtmgu Thành viên

Được Like:
    9
    game xếp hình .nes

bác nào có game zentris.nes ko cho em xin
    thanks
  8. langa102

langa102 Thành viên

Được Like:
    2
    em đọc từ trang 1 đến trang 23 rùi thật ko ngờ là gặp lại các game mà mình đã say mê từ lúc còn bé ôi cám ơn các bác nhiều nhiều hic...hic
  9. novamoon2

novamoon2 Thành viên

Được Like:
    1
    Cần tìm 2 rom hiếm

tôi cũng rất thích game nes,khi chơi nó tui muốn khóc vì nhớ lại tuổi thơ củ mình wa'.Nhưng vẫn còn 2 game mà tui tìm hoài vẫn ko được vì ko biết tên tiếng Anh của nó,các bạn vui lòng giúp mình với...năn nỉ đó..1 trò mà mình thường bgo5i là natra 2, nó cũng di canh giống phần 1 nhưng có nhiếu tuyệt chiêu và đồ chơi lam,mình còn nhớ có phần chỉnh mã vào diệt trùm cuối là mấy dấu chấm hỏi và hình vuông. CÒn trò còn lai mình thuogn gọi là tề thiên đi cảnh, nó có cách chơi giống rockman vậy,cũng đi từng màn diệt trùm và lấy tuyệt chiêu nhưng mình điều khiễn tôn ngộ không có gậy thiết bản, hình như màn gần cuối đi trên thiên đình toàn là mây ko hà...bạn nào từng chơi wa thì giúp minh tìm với nhé..hoặc cho minh biết tên tiếng Anh cũng được..cám ơn trước
  10. nigvn

nigvn Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào có game đánh golf ko.Ngày xưa mình thích trò này lắm, chơi ko hiểu gì nhưng vẫn khoái