Thư viện game Nes do các bạn đóng góp!!!!

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huunhon, 14 Tháng ba 2005.

1. kt223

kt223 Thành viên

Được Like:
    0
    Có bác nào có bản game YU-GI-OH trên máy PS1 không có mấy lá bài ghép nhau đó.
    Em đang kiếm mà không có#-o
  2. hanh007

hanh007 Thành viên

Được Like:
    15
    Activate cho vnes của bạn đây!

Bạn tải về dùng nhé! Mình chỉ có bản này thôi, bạn thử Search xem có Ver nào cao hơn không nữa nha!
    http://www.mediafire.com/download.php?zmxdjdmmo3d
    gunner thích bài này.
  3. BomBerZoon

BomBerZoon Thành viên

Được Like:
    0
    cảm ơn rất nhìu\:D/:">
  4. hoangtrungthong

hoangtrungthong Thành viên

Được Like:
    0
    ai có games Captain_America_and_The_Avengers không cho mình với?************************************************?
  5. Mr.Co

Mr.Co Thành viên

Được Like:
    0
    Bác ơi! Link bác cho em hỏng mất ùi. hixhix,...:-S
  6. rua8x

rua8x Thành viên

Được Like:
    23
    ko hiểu sao mình cài đủ các bản vnes mà vào chơi toàn bị mất màu. Lúc bấm chọn menu thì lại đủ màu, thoát menu để chơi lại mất màu. hít. lúc trc có chơi ổn, nhưng bị lỗi thẻ phải format cả máy cả thẻ, giờ cài lại toàn bị mất màu thế. Có ai biết cách khắc phục chỉ giúp mình với. Thanks nhiều lắm :(:(:(
  7. Maicaolam

Maicaolam Thành viên

Được Like:
    50
    Cái này phải ko bác.

Các file đính kèm:

loveonlyone thích bài này.
  8. Maicaolam

Maicaolam Thành viên

Được Like:
    50
    Mà bi h phải post games có cheat hoặc hack lên chơi mới phá đảo đc chứ. Em cho các pác 2 bản hack kage + 1 bản hack xe jeep này. Chơi đản bảo phá băng là chiện nhỏ 8->
    H các pác cứ tìm bản cheat mà post lên để tận hưởng lại cảm giác phá băng ngày xưa nhé

Các file đính kèm:

choaitinhyeu thích bài này.
  9. Maicaolam

Maicaolam Thành viên

Được Like:
    50
    Mà mấy bác ơi, link ở trang đầu die rồi, cho em xin lại cái. Em thick trò zendal, ai cóa cho em xin. Bác nào có mấy trò đi bài hay hay send cho em với nhé, dùng n-gage chơi mấy trò kia khó lắm
  10. Maicaolam

Maicaolam Thành viên

Được Like:
    50
    à quên, ai cho em hỏi, soa em dùng vnes mà ko save games đc nhỉ, có cần tạo riêng thư mục save game cho nó ko ( em save song ko vào lại đc, em dùng n-gage )