Thảo luận Thuê bao trả trước có thể xem chi tiết cước cuộc gọi trên website MobiFone

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi trungthanh3979, 11 Tháng ba 2012.

1. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    Chú ý các thông tin chính chủ sẽ được nhân viên khai thác như : thông tin về thẻ nạp, các số gọi đi gần nhất, các dịch vụ giá trị gia tăng đang sử dụng.
  2. ngaykhongem_buon

ngaykhongem_buon Thành viên

Được Like:
    12
    Đâu có đâu có chính chủ thì cung cấp cho đơn giản, nhiều khi em không nhớ được số đã gọi đâu vì lưu hêt bằng tên trên danh bạ mà.
  3. lalaluto

lalaluto Thành viên

Được Like:
    2
    Nếu cài phần mềm my mobifone thì có tính năng xem chi tiết cước không mấy bác, hy vọng là có chứ nhỉ, thấy bảo phần mềm này tiện ích lắm mà
  4. nhokkonlonton91

nhokkonlonton91 Thành viên

Được Like:
    30
    Có tiện ích này bác ạ nhưng với điều kiện bác cũng phải đăng ký xem chi tiết cước trên web portal mới được
  5. nobody_un

nobody_un Thành viên

Được Like:
    17
    Có mà bác, có điều chỉ xem được từ thời điểm bác đăng ký thành viên web portal thui!
  6. asus_123

asus_123 Thành viên

Được Like:
    3
    đúng rồi có nghĩa là chỉ xem được từ khi đăng ký trở về sau thôi, nên bác nào muốn xem trước khi đăng ký thì không được đâu
  7. binhminhdenmuon123

binhminhdenmuon123 Thành viên

Được Like:
    1
    nếu em đăng ký rồi có đăng ký thêm được 1 tài khoản khác nữa ko nhỉ?
  8. chaubo85

chaubo85 Thành viên

Được Like:
    4
    Nhỡ mà ai đó biết mật khẩu của mình rồi vào xem thì web có báo tin cho mình không nhi? Không báo có mà lộ hết cả ak?
  9. badboy90

badboy90 Thành viên

Được Like:
    3
    Mình nhớ là khi đăng nhập tài khản webportal để kiểm tra thì sẽ có tin nhắn thông báo về số điện thoại bạn nhé
  10. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    Chỉ có tin nhắn báo về điện thoại khi bạn đăng nhập và kiểm tra chi tiết cước thôi nhé, không phải cứ đăng nhập là có tin nhắn báo về đâu ak.