Thảo luận Tiến hành thu phí TK Tỷ phú hàng tháng.

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi vegastar, 3 Tháng tư 2013.

1. vegastar Thành viên

Bắt đầu từ 04/04/2013, hàng tháng gmobile sẽ tiến hành chuyển cước 35.000đ từ TK chính sang TK KM. Vui lòng kiểm tra nếu TK không còn đủ tiền. Chi tiết gọi 199.

Vậy là gói tỷ phú giờ đã chuyển sang dạng thuê bao, hàng tháng sẽ thu phí 35k, không còn nghe thoải mái như trước. Với những ai dùng gmobile không phải là số chính thì đây có thể là lý do để họ rời bỏ mạng này, vì sức ép phải nạp tiền hàng tháng để sử dụng.

Các bạn có ý kiến gì với quyết định này của gmobile?
  2. tuizui

tuizui Thành viên

Được Like:
    2
    Ồ mình ít dùng vậy là lại phải gút bai tỷ phú gút bai gờ mô bai...
  3. tackehoa171

tackehoa171 Thành viên

Được Like:
    6
    Chưa thấy trên web sites của Gmobile, tin ở đâu ra thế. Tỷ phú 3 mỗi tháng mất 35k là điều từ xưa tới nay mà. Gọi miễn phí sms miễn phí nội mạng mà
  4. anquang

anquang Thành viên

Được Like:
    114
    Gói tỷ phú 3 thôi?
  5. anhhungbachkhoa

anhhungbachkhoa Thành viên

Được Like:
    23
    Vớ vẩn. Tỷ phú 3 thì tháng nào mà chẳng chuyển 35k từ tài khoản chính sang tài khoản khuyến mại. Xấu tính quá đấy chú em ơi. Viết bài nhảm để bêu xấu Gmobile à? Không sợ bị công an bắt à?
  6. vegastar

vegastar Thành viên

Được Like:
    31
    Tin nhắn từ 199, mình chỉ quote lại.

Có thể mình nói không rõ ý, nhưng cái mình muốn trình bày ở đây là với những ai dùng sim gmobile làm sim phụ (như mình) thì hàng tháng nếu ít sử dụng, ít nạp tiền thì chỉ sau vài tháng là sẽ bị khoá TK. Và bạn không thể chuyển sang gói cước khác. Đối với các mạng khác, bạn có thể chọn gói cước cho người ít sử dụng, ví dụ Tomato của Viettel.
  7. anhhungbachkhoa

anhhungbachkhoa Thành viên

Được Like:
    23
    Nếu không có 35K trong tài khoản chính thì vẫn giữ được số, vẫn dùng các tài khoản để gọi đi mạng khác bình thường, chỉ không được gọi và nhắn tin nội mạng miễn phí thôi. Ai khóa tài khoản đâu mà lo? ko hiểu à?
  8. anhbangsgt

anhbangsgt Thành viên

Được Like:
    14
    mới đọc topic làm mình hết hồn, cứ tưởng nó áp dụng cho gói tỉ phú 1 mà mình đang xài thì khổ, nếu ko nạp tiền thì bạn vẫn để nghe được nhưng mất tính năng gọi đi thôi