[Tiện ích] Pepper OTT - Chơi đã, hiểu sau. Hiểu đã, Chat sau

Thảo luận trong 'Android: Ứng Dụng' bắt đầu bởi tran khanh giang, 1 Tháng bảy 2015.

1. tran khanh giang Thành viên

Chơi trò chơi trước đã chat sau được không các bạn? Trên thực tế bạn có thể vừa chat vừa chơi, vừa chơi vừa chat cùng lúc. Chẳng vấn đề gì ^^

Đằng nào cũng chat, sao không chat bằng Pepper? Bởi vì Peppe là ứng dụng chat vô cùng độc đáo với việc xen kẽ những trò chơi đáng yêu chơi vừa vui vừa khiến cho cuộc nói chuyện không trở nên "nhạt như nước ốc" nếu chẳng may đối tác hay mình bị rơi vào trạng thái lúng túng lại thông qua trò chơi bạn hiểu rõ về đối phương hơn.

Trò chơi gì mà thần kỳ thế? Dám cá là bạn đã từng chơi ít nhất 1 trong các trò này trước đây giữa những đám bạn thân với nhau. Nay được chuyển tải lên ứng dụng chat một cách rất tinh tế.

Bạn sẽ thấy, hay vì mất công tìm hiểu nhau bằng hàng ngàn câu nói vu vơ. Sao không cùng nhau vừa chơi game vừa nói chuyện phiếm cùng Pepper bằng những trò chơi giúp các bạn cởi mở hơn, hiểu nhau hơn, thay lời muốn nói, muốn hỏi đối phương những câu hỏi mà tưởng chừng rất khó nói hoặc bạn cảm thấy "quê", ngại không dám hỏi

Cũng bởi vì "đây chi là trò chơi" nên hẳn đối phương bạn muốn tìm hiểu sẽ dễ dàng bộc lộ, bày tỏ suy nghĩ thầm kín đấy.

Cùng khám phá những trò chơi và ứng dụng đáng yêu trong Pepper nhé:

[​IMG]LẮC ĐỂ CHƠI
    Dễ dàng kết thêm bạn mới Lắc điện thoại, Pepper sẽ tìm kiếm những người dùng gần nhất để chơi cùng bạn.
    [​IMG]TÍNH CÁCH
    Hiểu thêm về tính cách của bạn bè Trả lời các câu hỏi về “Tính cách" và so sánh kết quả với bạn bè
    [​IMG]KIẾN THỨC
    Kiểm tra sự hiểu biết của mình qua rất nhiều lĩnh vực về Showbiz, giải trí, thể thao, thời trang, du lịch...
    [​IMG]DÁM HAY KHÔNG
    Thách thức bạn bè với game “Dám hay không" Dám trả lời thật về mình và dám chấp nhận mọi thử thách do bạn bè đưa ra. Bạn dám không?
    [​IMG]TRANG TRÍ
    Chọn hình nền trang trí, hình nền cá nhân, stickers & khung chat theo cách riêng của bạn.
    Xây dựng “Biểu đồ cá tính” của riêng bạn, mỗi khi bạn chơi game, hệ thống của Pepper sẽ tính toán điểm về "tính cách",“ hiểu biết", và “Cá tính" của bạn và bạn có thể so sánh nó cùng mọi người

Tải phần mềm Pepper OTT về máy
    Chỉnh sửa cuối: 31 Tháng bảy 2015