Tổng đài Vietnamobile die ****?

Thảo luận trong 'Việt Nam Mobile' bắt đầu bởi nhonu, 17 Tháng mười hai 2009.

1. nhonu Guest

2. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    mới sáng mình còn gọi được mà , bạn có thể đặt tiêu đề là " gọi ko đc " hay gì gì đấy chứ đừng nói " die " nhìn kì quá :(
    thanhhd68 thích bài này.
  3. MC_LCB

MC_LCB Thành viên

Được Like:
    8
    Đúng rồi đó , mình cũng vừa mới gọi tổng đài ( có khi báo mạng bận) , vẫn hoạt động bình thường mà bạn ....
  4. ZzhoanghungzZ

ZzhoanghungzZ Thành viên

Được Like:
    519
    hì bác ah VM là mạng CSKH chuối nhất , cứ đến 8h -1h sáng là mạng bận suốt em gọi mấy chục phát máy bận suốt hoặc hướng cuộc gọi tạm thời gián đoạn hic , mạng này chơi kiểu 8k = 6h đồng hồ trong ngày n.chuyện tẹt ga hic có hôm em buôn với bạn gái 4h đau hết cổ họng , nếu bác ko gọi đc bác thử gọi 188 (miễn phí ) hay 0923.123.123 ( tính phí ) thì em tin là ok hết chứ đâu DIE đc
  5. vankhanh247

vankhanh247 Thành viên

Được Like:
    3
    Chắc là gần die rồi, hoặc là do quá quá quá tải luôn. Mình gọi 123 thì ko dc cuốc nào, gọi 188 thì chỉ nghe được tài khoản thôi còn nhấn phím 3 gặp tổng đài viên là tắt luôn. Đang muốn biết số điện thoại đang dùng thì làm cách nào vậy các bạn, hic hic
  6. xcite

xcite Thành viên

Được Like:
    6
    bạn bấm *123# là sẽ biết sdt của mình mà
  7. ZzhoanghungzZ

ZzhoanghungzZ Thành viên

Được Like:
    519
    mạng VM này chán quá đi mất , em có đứa em gái có cái sim VM cũng ngon , 1 hôm có 1 tin nhắn từ tổng đài đến bảo là sim của em gái em đang có 3 người cùng đứng ra để nhận số đó là của mình hic hic , em chẳng hiểu cái TRÀO LƯU MỚI của VM là sao nữa
  8. vankhanh247

vankhanh247 Thành viên

Được Like:
    3
    Thanks câu trả lời của bác. Nhưng em ko biết nên phải đi mua 1 cái sim khác về bỏ vào vì cái sim cũ hết tiền mà còn hạn nghen.
  9. baoadolf

baoadolf Thành viên

Được Like:
    8
    mạng này trước sau gì cũng die mà,vấn đề là thời gian thui,đầu số cũng bình thường thui mà,chỉ mobi vina viettel mí là đại gia thui
  10. ZzhoanghungzZ

ZzhoanghungzZ Thành viên

Được Like:
    519
    bác ơi 600 triệu USD của VM cược cho sân chơi di động tại việt nam đó bác ah nên DIE là không có đc