Tổng đài Vietnamobile die ****?

Thảo luận trong 'Việt Nam Mobile' bắt đầu bởi nhonu, 17 Tháng mười hai 2009.

1. vankhanh247

vankhanh247 Thành viên

Được Like:
    3
    Em nghĩ chắc beeline của chú chết trước quá, hihi. E thấy dạo này beeline ít quảng cáo hẳn đi, đừng nói là đã hết kinh phí cho chiến dịch market chứ!!!
  2. Nguyenthanh11

Nguyenthanh11 Thành viên

Được Like:
    0
    Tìh hình giờ đã trở lại bình thường rồi các bác ạ, mình chỉ phải chờ khoảng chưa đến 1 phút là có một cô hỏi han ngay, cũng lịch sự phết :D
  3. [sir]helmet

[sir]helmet Thành viên

Được Like:
    12
    dù có ko die mình củng mong cho vietnammobile die cho rồi.mới mua con sim 35000 kick hoạt đăng kí rồi về nhà chỉ nghe thôi còn gọi ko đc nản....
  4. quyenneu

quyenneu Thành viên

Được Like:
    6
    Ông bạn này nói đúng ý tôi rồi. Đang định viết bài xem các bác có ý kiến j ko chứ em không thể nào kết nối tới tổng đài viên được.

"Hướng cuộc gọi đã bị thay đổi, xin quý khách vui lòng gọi lại sau"

Vô cùng buồn
  5. nhoc_kim_bun

nhoc_kim_bun Thành viên

Được Like:
    0
    VNM ơi sao sim VNM của em mấy bữa nay cứ nạp tiền vào rồi để mấy bữa là trừ 10 ngàn mấy bữa nay em bị trừ hơi nhiều rồi .không biết tổng đài sao.giúp em với.(sdt 0926345704)
  6. light_or_dark198

light_or_dark198 Thành viên

Được Like:
    3
    Bác xem có đăng kí dịch vụ gì k? Vd nhạc chờ, gprs theo tháng... Gprs theo tháng nó tự gia hạn tháng tiếp theo đó bác. Cẩn thận nhớ
  7. DũngVNMLC_PG

DũngVNMLC_PG Thành viên

Được Like:
    0
    sim của bạn đang đăng kí gọi 990đ/phút mỗi ngày trừ hơn 1 nghìn/ngày để đc hưởng gói cước rẻ ngoại và nội mạng
  8. meoiurua

meoiurua Thành viên

Được Like:
    0
    haizzz, dịch vụ của VNMB chán như con gián. hôm nay vừa mua cái thẻ về nạp, nạp mấy lần k đc. gọi tổng đài thì cứ "quý khách vui lòng chờ trong giây lát", chờ cả buổi tối chả thấy gì. đến nản!
  9. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Chuyên gia đào mả là đây !!!!!!!!!!
  10. thienthandn91

thienthandn91 Thành viên

Được Like:
    23
    trọng tâm của số tổng đài là 789 các bạn ơi - còn ngoaị mạng là sô 0922789789 đó
    thanhhd68 thích bài này.