Tổng hợp các game không nên bỏ lỡ cho iPhone

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi black777, 17 Tháng mười 2014.

1. black777 Thành viên

Tổng hợp các game cực hay và không thể bỏ qua cho iPhone

Với sự phát triển của công nghệ, đặc biệt là ngành công nghệ điện thoại ngày càng tiến bộ hơn. Dường như hầu hết các bạn ai ai cũng sở hữu cho mình một chiếc smartphone đúng không. Điện thoại ở đời sống hiện tại không chỉ có nhiệm vụ giao tiếp hay công việc nữa, mà nó còn giúp chúng ta giải trí rất nhiều.

Bài viết này của mình sẽ liệt kê một số game hay và thông tin game được cho là hấp dẫn nhất hiện tại:

1. Gunny

Game Gunny là 1 trong những game online đầu tiên cập bến thị trường game Việt Nam, và khi nó tuyên bố ngừng hoạt động server thì các game thủ rất ngậm ngùi. Nhưng hiện giờ, game này không khiến bạn tiếc nuối nữa, bạn có thể chơi game Gunny cho iPhone của bạn một cách dễ dàng, để ôm lại kỷ niệm xưa.
    Chắc hẳn bạn vẫn chưa quên được cảm giác bắn góc siêu cao, hay thắng ngược với 1 pha mình trắng máu đúng không?
    [​IMG] Nếu bạn đã chinh phục là đã quen thuộc với Gunny, bạn có muốn thử sức với một game khác không - game giống Gunny cho iPhone

2. Flappy Bird

Năm 2014 vừa qua, game Flappy Bird cùng cái tên Phạm Hà Đông là người sáng tạo ra game này đã tạo nên một làn sóng trên toàn trên thị trường game điện thoại. Nhớ tới thời gian đó, ai ai cũng tải và chơi Flappy bird cho iPhone của mình.
    Nhưng khi có vài rắc rối, Phạm Hà Đông đã gỡ bỏ nó xuống, khiến khá nhiều người tiếc nuối. Bạn đã thử chơi game Flappy bird này chưa? Bạn có muốn tải Flappy bird cho iPhone của mình không?

3. Temple Run

Nếu bạn là một game thủ đam mê các game nhập vai và phiêu lưu, vậy mình khuyên bạn nên thử tải game Temple Run cho iPhone của bạn và thử thách cùng nó.
    Game Temple Run được sản xuất, thiết kế và lập trình bởi 2 vợ chồng Keith Shepherd và Natalia Luckyanova. Game này được đăng trên App Store đã nhanh chóng trở thành một trong 24 ứng dụng được tải về nhiều nhất cho iOS. Game Temple Run hoàn toàn miễn phí cho các thiết bị iPhone, iPad và iPod Touch.

4. Talking Tom

Bạn đang chán vì chiếc iPhone của mình không biết có trò gì vui để chơi, bạn sẽ không cảm thấy buồn chán nữa nếu thử trải nghiệm những tính năng thú vị mà trò chơi này mang lại cho bạn. Có 1 chú mèo luôn lắng nghe và trò chuyện cùng bạn, có thú vị không? Vậy thì tại sao bạn không thử game Talking Tom trên iPhone của mình nào?
    5. Clash of Clans

Hiện tại, trong cộng đồng game điện thoại thì game Clash of Clans đang có một sức hút số lượng khá là lớn. Theo vài nguồn tin thống kê thì chỉ vỏn vẹn trong một ngày doanh thu của game Clash of Clans mang về hơn 1 triệu USD cho chủ nhân của nó. Con số không hề nhỏ đúng không. Vậy điều khiến cho game Clash of Clans trở thành game hot là gì? Hãy cùng trải nghiệm cách chơi game Clash of Clans trên điện thoại để bạn biết độ hấp dẫn của game Clash of Clans nhé.
    [​IMG] Có một mẹo nhỏ cho bạn, nếu bạn quyết định chơi game Clash of Clans này, thì thử cách hack game Clash of Clans trên iPhone để giúp bạn cho việc chơi dễ hơn nhé.
    Nếu chơi game Clash of Clans thì bạn sẽ biết gem khá khó kiếm, bạn thử tham khảo cách kiếm gem trong game clash of clans trên iPhone xem sao nhé.
    Nhưng bạn đang chơi game Clash of Clans trên thiết bị iOS và bạn có thêm một thiết bị khác Android. Bạn muốn chơi trên cả hai thiết bị này mà không biết cách chuyển thế nào? Bạn nên xem qua bài cách chuyển game clash of clans từ ios sang android này để rõ hơn.

6. Dragon Ball

Ít nhất vài lần trong đời bạn cũng đã nghe qua về bộ truyện tranh nổi tiếng 7 viên ngọc rồng của Nhật Bản và nếu bạn đã đọc bộ truyện đó thì chắc hẳn bạn luôn muốn chiến đấu cùng với chú khỉ Songoku.
    [​IMG]Với game Dragon Ball là game đối kháng dựa đi theo cốt truyện của bộ truyện cùng tên này, đồ họa game khá là sống động khi mà nhân vật trong game được thiết kế đậm chất hoạt hình như truyện. Với bạn nên chơi thử game 7 viên ngọc rồng cho iPhone , và mình tin bạn sẽ không muốn gỡ bỏ nó đâu.

7. Dòng Game Quản Lý

Đây là thể loại game mà người chơi được đóng vai người điều hành trò chơi. Ví dụ như một người nông dân cày cấy ruộng đất nhà mình, một quản lý của khách sạn lớn, một khu siêu thị hay một đội bóng đá chẳng hạn.
    [​IMG]Bạn phải trổ tải quản lý của mình để mở rộng quy mô và chất lượng của việc mình quản lý. Bạn hãy nên thử sức với vài game quản lý hay trên iPhone để biết quản lý sẽ không thật sự dễ dàng như bạn nghĩ.

8. Dòng Game Mô Phỏng

Giải trí của người sử dụng như nghe nhạc, chơi game, xem phim,… cũng là một yêu cầu của chiếc smartphone. Vậy điện thoại của bạn có giúp bạn giải trí tốt chưa? Ban đang tìm game để thử sức ? Hãy thử thể loại game mô phỏng trên iPhone để có cảm giác mới lạ nhé.
    9. Dòng Game Miễn Phí

Các game mình liệt kê ở trên có cả game miễn phí lẫn thu phí. Nếu bạn chỉ muốn thử sức với game miễn phí thì vào bài một số game miễn phí hay trên iPhone của mình để tham khảo nhé.
  2. black777

black777 Thành viên

Được Like:
    2
  3. muhn.20149

muhn.20149 Thành viên

Được Like:
    0

Thời gian diễn ra : Từ 12h ngày 10/10 đến 23h ngày 31/10

Điều Kiện Tham Gia : tất cả thành Viên Server Quyền Năng

Bảng Xếp Hạng( lấy theo bảng xếp hạng tháng )

• Xếp Theo Ai Reset Tháng Nhiều Nhất
    • Nếu bằng nhau : Tính Điểm Master
    • Nếu Bằng Nhau : Tính Theo Reset Tuần
    • Lưu ý 1 : Reset Tháng thì các bạn MAX TOP reset vẫn được tính nhé
    • Lưu ý 2 : 12h ngày 10/10 Điểm Reset tháng sẽ tự động về 0 để Đua TOp

Phần Thưởng :

• Top 1 : 1.000.000 VNĐ với 100B + 100S + 10 Lông Vũ Cấp 2 + Dựng Tượng 1 Tháng
    • Top 2 : 500.000 VNĐ với 50B + 50S + 8 Lông Vũ Cấp 2 + Dựng Tượng 1 Tháng
    • Top 3 : 300.000 VNĐ với 50B + 50S + 5 Lông Vũ Cấp 2 + Dựng Tượng 1 Tháng
    • TOP 4-5 : 60B + 60S + 3 Lông Vũ Cấp 2
    • TOP RanDom ( mới ) các bạn có TOP 10, 15 , 20 , 25, 30, 40, 50, 60 được : 50B + 50S + 1 Lông Vũ Cấp 2

Thời gian diễn ra : Từ 12h ngày 10/10 đến 23h ngày 05/11

Điều Kiện Tham Gia : tất cả thành Viên Server Quyền Năng

Thể Lệ Đua TOp Guild :

• Các thành viên trong guild sau mỗi lần Reset thì Guild đó được 1 Điểm
    • Các guild chỉ việc bảo thành viển Guild mình Reset thật nhiều là được
    • Chú ý : Các nhân vật có số lần Reset nhỏ hơn 100 lần Reset khi Reset Guild đó không được cộng điểm ( tránh tình trạng lập nhân vật mới lấy Điểm Guild)

Bảng Xếp Hạng ( lấy theo bảng xếp hạng tháng )

• Xếp TOP Guild Theo Điểm Reset của Guild
    • 12h ngày 10/10 : Điểm Guild sẽ về 0 để Đua lại từ đầu

Phần Thưởng :

• Top 1 Guild : 2.000.000 Gcoin + 3 Bộ Ép Wing 2.5
    • Top 2 : 1.000.000 Gcoin + 2 Bộ Ép Wing 2.5
    • Top 3 : 800.000 Gcoin+ 1 Bộ Ép Wing 2.5

Lưu ý quan trọng :

• Hàng ngày cứ 1h sáng Hệ thống tự động Xoá Guild nhỏ 5 thành viên
    • TOp guild mới sẽ đảm bảo Công Bằng cho Đua Guild ( không như trước đây, cứ đến cuối ngày kết thúc Event Chủ guild lại kêu gọi thành viên TOp vào Guild ăn giải Guild )
  4. black777

black777 Thành viên

Được Like:
    2
  5. fvx92zjvcx

fvx92zjvcx Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    募集期限2013

そんな軽口が飛ぶ。階の座敷には、玄界灘の海の幸をふんだんに使った和食や酒が運ばれた支払いについて出席した町議の一人は「九電持ちだった」。

すべての拘泥と矛盾とをゆるして、天才の我慾のため、理性の狂暴のため、時としては美しい戀人にでも絶交狀を送るやうな熱烈な詩人の詩集を選び出した。

※ロゴのデザインがリニューアルの為、切り替えのタイミングによっては若干異なる場合がございます,bassマガジン。予めご了承ください。

「あのとき賛成していれば良かった」と気付いても、後の祭りである何かの大惨事に巻き込まれて、明日から突然、車イス生活を送らなければならなくなるという可能性もある,ベースボールキッズ

それすら断られている方っていますよ?もし今すぐにでも子供が欲しくて…という希望があるのなら、一度じっくり旦那さまと相談をして、排卵日だけは無理にでもしたい,ライオンベースボールプロショップ!と話し合いをするしかないと思います,社会人野球日本選手権

ブラッドリーは、役作りのために厳しい食事制限を実践したが、撮影が終了したとき、ピザとアイスクリームをやけ食いしてしまったという「撮影が終わった後、帰宅してピザを3枚注文して一度に全部食べたんだ。その後、ベン・アンド・ジェリーのチェリー・ガルシア(アイスクリーム)を買いに行ったよ」

保湿力の高いオリーブオイルがたっぷりふくまれているため、肌のうるおいを奪いません。また、オリーブリーフ エキスの働きで、目に見えない雑菌までしっかり落とし、あらゆるトラブルから肌を守って、健康な状態に導いていきます。

また、エンタープライズ市場でFlashプラットフォームが使われている要因としては「パフォーマンスの高さや業務が効率化する点が受け入れられているのだろう。RIA活用によるデータの見える化は判断スピードを高めるし、BtoBのトランザクション処理において細かい間違いや行き違いがなくなるからだ」(ワドワーニ氏)と強調していたキーワードは“プラットフォーム”

これ以外にも、GUIでは設定できない多くのパラメータを手動で設定することが可能であるが、ファイルを編集するのは簡単ではないし、ミスしやすいので注意していただきたい前回と今回は、VMware社からリリースされている無償の仮想化ソフトウェア、VMware Playerについて取り上げてきた,ミズノ スパイク

当時は中学校美術教師を目指す戒厳令のチベット訪問、ヒマラヤ登山などによって画家を目指す,野球 チケット。奔放な男遍歴、拒食症、自殺未遂などからの脱出が表現の原点日本アンダーグラウンドカルチャーの中央線的湿度の高い空気に染まり、芸大のアカデミックな雰囲気にて輪を広める,高校野球神奈川県 速報

ニューBMW M5には、最新の電子制御式ダンパーが標準装備されている,兵庫県高校野球。ダイナミック・ダンパー・コントロールの電子制御油圧式減衰力調節機能を利用し、走行条件やドライバーの好みに応じてダンパーを
  6. black777

black777 Thành viên

Được Like:
    2
  7. black777

black777 Thành viên

Được Like:
    2
  8. kuroko777

kuroko777 Thành viên