Thảo luận Tổng hợp các khuyến mãi nạp thẻ của MOBI

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi zjnh9k, 9 Tháng chín 2015.

1. V. Q. Minh

V. Q. Minh Thành viên

Được Like:
    5
    mobifone gần đây có khuyến mại tặng quà không các bác? cuối năm hay có chọn quà mà năm nay em chưa thấy gì .
  2. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    Em thấy bình thường gần đến sinh nhật thì được gọi ra tặng quà nên đang hóng vì sắp rùi ... hehe
  3. Login_my_heart

Login_my_heart Thành viên

Được Like:
    1
    các bác tham khảo cái này nhé:
    Mobifone chúc mừng sinh nhật khách hàng tháng 10 – 12/2015

Thời gian triển khai: Từ ngày 01/10/2015 đến ngày 31/12/2015.

Đối tượng: Khách hàng sử dụng thuê bao trả trước và trả sau, khách hàng Doanh nghiệp Mobifonetại KV9.

KV9 gồm có các tỉnh: Cần Thơ, Bến Tre, Cà Mau, Hậu Giang, Kiên Giang, Sóc Trăng, Đồng Tháp, An Giang, Bạc Liêu, Tiền Giang, Trà Vinh, Vĩnh Long.
  4. buncha85

buncha85 Thành viên

Được Like:
    2
    em tưởng tặng quà chỉ áp dụng cho mấy bác có sinh nhật thôi chứ làm gì có tự nhiên mà được tặng kiểu như bác nói đâu.
  5. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    mobifone có các chương trình tặng quà tri ân khách hàng như KH lâu năm, KH cước cao và nhiều ưu đãi khác bạn nhé. vào khoảng cuối năm thường có các chương tinh chọn quà onl để KH lựa chọn những món quà phù hợp đố bạn ạ
  6. toctien86

toctien86 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình còn thấy có cả chương trình mời khách hàng tham gia sự kiện trình diễn vở ballet Hồ Thiên Nga nổi tiếng nữa cơ bạn à.
  7. sybeo789

sybeo789 Thành viên

Được Like:
    7
    Chương trình này hình như diễn ra từ hồi tháng 8 rồi hay sao ấy nhỉ?
  8. Login_my_heart

Login_my_heart Thành viên

Được Like:
    1
    Triển khai chương trình duy trì khách hàng trả sau tháng 10 Trả sau thanh toán hết nợ cước KM 50% số nợ cước các bác nhé
  9. hoangmang_hp12

hoangmang_hp12 Thành viên

Được Like:
    5
    - TBTS thuộc CT9
    - Thanh toán cước trực tuyến 200.000đ/ tháng được tặng 01 bút cao cấp Allan D'lious hoặc 01 Ly sứ uống trà Minh Long hoặc 01 đồng hồ đổi màu.
  10. Rick25

Rick25 Thành viên

Được Like:
    1
    Có chuẩn thời gian vào ngày nào không bác. Hay là cả tháng 10 đều được hưởng như thế vây. Để e với mọi người còn biết để thanh toán với. Chứ tháng vừa rồi tiền điện thoại của e cao quá.