Thảo luận Tổng hợp các khuyến mãi nạp thẻ của MOBI

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi zjnh9k, 9 Tháng chín 2015.

1. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Hum nay em nhận được tin nhắn mời nạp thẻ vào ngày 14/10 nhưng phải nạp từ 100k trở lên mới được hưởng KM 50% đấy các bác ạ. Mai chắc em phải nạp thui :)
    zjnh9k thích bài này.
  2. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    tháng nào cũng dc KM đôi lần 50% , mình chỉ thích Km 1 lần nhưng KM luôn 1 lần 100% thôi
  3. Chim Chích Bông

Chim Chích Bông Thành viên

Được Like:
    1
    KM các nhà mạng bây giờ KM tối đa cũng chỉ được 50% theo quy định của bộ thông tin chứ lấy đâu ra 100% cơ chứ
  4. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    thế mà hồi tháng 9 em nhận quả tin nhắn của nhà mạng KM 100%, nạp xong thấy xướng cả tai khi nghe tiền KM nó về
  5. Chim Chích Bông

Chim Chích Bông Thành viên

Được Like:
    1
    chắc cung tùy thuộc từng số thuê bao và mức tiêu dù ng của KH mà nhà mạng mới KM 100% thôi
  6. chaubo85

chaubo85 Thành viên

Được Like:
    4
    Thế thì lời quá ai chẳng muốn hả bác, Nhưng mà như thế em nghe đâu là sẽ bị phạt đấy vì qui định về mức KM đối với sản phẩm hàng hóa dịch vụ chỉ là 50% thôi.
  7. Rick25

Rick25 Thành viên

Được Like:
    1
    KM 50% thôi bác ạ. Nhưng tháng nào cũng được KM mấy lần đấy còn gì ạ. Chứ sai lệch về mức KM của bộ thông tin quy định thì nhà mạng người ta bị phạt đấy bác ạ.
  8. Alisas

Alisas Thành viên

Được Like:
    3
    Ai cũng muốn chọn khuyến mãi cao, thôi thì đã mơ ước rồi ước hẳn 200% đi, lần em nhớ nhât là kỷ niêm 16 17 năm gì đấy mà có đến 160% 170% đấy có bác nào còn nhớ không>?
  9. Beautyful girl HP

Beautyful girl HP Thành viên

Được Like:
    1
    Có chứ bác, lần đấy em cũng bon chen tham gia KM nhưng mà lâu rồi cũng chỉ thấy cao nhất là được KM tặng 100% hoặc tặng 70N vào TK chính thôi.
  10. ariel83

ariel83 Thành viên

Được Like:
    2
    hnay 14/10 các số nào đang sử dụng 3G của mobifone nạp thẻ từ 50k-100k được km 50% giá trị thẻ nạp đấy các bác.bác nào nhận được tin nhắn khuyến mại thì triển khai đi thui.e vừa nạo 2 thẻ dều được km