Thảo luận Tổng hợp các khuyến mãi nạp thẻ của MOBI

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi zjnh9k, 9 Tháng chín 2015.

1. thuyduong977387

thuyduong977387 Thành viên

Được Like:
    19
    Thách thức tuần có phải là số nào cũng được đâu bác ơi, em thích số nào cũng được hưởng cơ, em có những 3 sim Mobifone cơ mà :(
  2. chaubo85

chaubo85 Thành viên

Được Like:
    4
    thế thì chỉ còn cách là bác đợi và đợi thôi chứ giờ mọi thông tin chắc vẫn đang nằm trong tờ kế hoạch của nhà mạng thôi.
  3. binhminhdenmuon123

binhminhdenmuon123 Thành viên

Được Like:
    1
    thách thức tuần là phải thỏa mãn điều kiện của mạng mới được đúng không các bác nhỉ
  4. Pattaya

Pattaya Thành viên

Được Like:
    3
    đúng rồi, phải thỏa mãn thì mới được. Ngoài ra cách xác định chính xác nhất là khi nào nhận được tin nhắn thông báo: Chúc mừng bạn đã đủ điều kiện...thì khi đó các bác cứ thoải mái nạp trong vòng 40h kể từ 8h của ngày thỏa mãn điều kiện là được.
  5. thuthachchonggai

thuthachchonggai Thành viên

Được Like:
    4
    Em có nhận được tin nhưng là tin báo sử dụng 25k trong tài khoản chính thì mới được khuyến mãi 50% trong vòng 48 giờ ah,
  6. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    từ 1/10 - 31/10/2015 Mobifone khu vực 9 triển khai khuyến mại Duy trì thuê bao trả trước áp dụng cho các khách hàng thuộc đối tượng của chương trình Nạp tiền được KM 50%/ 80%/ 100% và tặng 20.000đ trong 3/ 6/ 12 chu kỳ tùy vào nhóm đối tượng.
  7. halinh67

halinh67 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác có thể giải thích cụ thể cho em nhóm đối tượng nào được hưởng KM như thế nào không ạ?
  8. thuthachchonggai

thuthachchonggai Thành viên

Được Like:
    4
    Theo em biết là nhóm đối tượng do nhà mạng lọc thông tin theo thời gian kích hoạt và phát sinh cước trong khoảng thời gian nhất định bác ah. Còn cụ thể bác alo lên TĐ nhân viên họ kiểm tra cho số của bác có thuộc đối tượng nào không?
  9. uhcananhnua

uhcananhnua Thành viên

Được Like:
    3
    Đấy chính là chương trình thách thức tuần của Mobifone bác nhé, vậy nếu bác phát sinh cước thì sẽ có ưu đãi nạp thẻ đấy ạ.
  10. chaubo85

chaubo85 Thành viên

Được Like:
    4
    phát sinh là phát sinh bao nhiêu ạ? cái chương trình này em cứ thấy khó khó sao ấy.