Thảo luận Tổng hợp các khuyến mãi nạp thẻ của MOBI

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi zjnh9k, 9 Tháng chín 2015.

1. Dậy mà đi !

Dậy mà đi ! Thành viên

Được Like:
    5
    Trước khác giờ khác rồi bác ạ. mà em thấy cũng chả cần khuyến mại đâu vì toàn cộng vào tài khoản khuyến mại cũng chả dùng được gì nhiều. gọi nhiều thì đăng ksi thoại siêu tiết kiệm, tiền chủ yêu đăng ksi gói cước, gọi qua zalo, viber rẻ lắm
  2. toctien86

toctien86 Thành viên

Được Like:
    0
    Giờ bác nào chưa đăng ký hình thức nạp tiền trực tuyến thì đăng ký đi nhé! Vì MobiFone giờ triển khai nhiều KM nạp thẻ liên quan hình thức nạp trực tuyến lắm ạ.
  3. nhokkonlonton91

nhokkonlonton91 Thành viên

Được Like:
    30
    Đúng rồi đó, nhất là mấy bác xài thuê bao trả sau. Em toàn thấy khuyến mại thanh toán trực tuyến không à, có thấy khuyến mại khi nạp thẻ đâu. Nếu có tài khoản ngân hàng, tốt nhất là nên đăng ký hình thức thanh toán này rất tiện các bác ạ. Ngoài việc thanh toán cước điện thoại còn thanh toán được cả các dịch vụ khác nữa đó.
  4. sugar me

sugar me Thành viên

Được Like:
    1
    Nếu mà đăng ký hình thức này thì ngân hàng nào cũng hỗ trợ hay chỉ 1 số ngân hàng nhất định thôi bạn nhỉ?
  5. Dậy mà đi !

Dậy mà đi ! Thành viên

Được Like:
    5
    em nghĩ 1 số thôi, có phải ngân hàng nào cũng có liên kết với mobifone đâu bác
  6. V. Q. Minh

V. Q. Minh Thành viên

Được Like:
    5
    EM không phải ý kiến đâu nhưng cái bác quảng cáo oto kì cục quá, thích thì tạo 1 top riêng, ai quan tâm thì cmt chứ thấy vô bài nào cũng thấy bác. phiền quá. bài người ta đăng hỗ trợ về mang di động mobifone chứ liên quan gì oto đâu nhi
  7. Login_my_heart

Login_my_heart Thành viên

Được Like:
    1
    mình thấy có 21 ngân hàng liên kết hình thức này với mobifone đấy bạn ạ, bạn gọi tổng đài thử xem
  8. holdme_holdme

holdme_holdme Thành viên

Được Like:
    0
    bên cạnh khuyến mại nạp thẻ thông thường mobifone còn nhiều kM nạp thẻ trực tuyến nữa mà, các bác cứ yên tâm
  9. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Vẫn biết là có km trực tuyến nhưng mà tk ngân hàng có phải lúc nào cũng sẵn đâu. Tốt nhất là cứ xen kẽ cho dễ xử lý.
  10. V. Q. Minh

V. Q. Minh Thành viên

Được Like:
    5
    em cũng nghĩ thế, muốn có tài khoản ngân hàng lại phải ra ngân hàng nộp tiền, cũng bất tiện, tốt nhất của có khuyến mại nạp thẻ cào là tiện nhất