Thảo luận Tổng hợp các khuyến mãi nạp thẻ của MOBI

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi zjnh9k, 9 Tháng chín 2015.

1. toctien86

toctien86 Thành viên

Được Like:
    0
    Chứng tỏ bác này dùng ít, tháng nào e cũng nạp ít nhất 200N. Nếu mà tết thì còn nhiều hơn nữa đấy.
  2. hoangmang_hp12

hoangmang_hp12 Thành viên

Được Like:
    5
    KHông biết từ giờ đến hết tháng có khuyến mại nạp thẻ nữa không nhỉ, hic tết nhất đến nơi rồi
  3. mymyhp

mymyhp Thành viên

Được Like:
    2
    Tớ cũng đang hóng KM nạp thẻ như bạn đây. Hy vọng trước tết MobiFone có KM để KH còn sử dụng trọng dịp tết.
  4. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    Thực ra thì nếu dùng gọi trực tiếp mới tốn chứ giờ mobifone cung cấp đủ loại khuyến mại : thoại. Sms, data, còn có cả combo nữa nên tiết kiệm khá nhiều đó bạn .
  5. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Em nảy ra ý. Mobifone km vào ngày m1 tết đi. Đầu xuân năm mới mà có km như vậy chắc người ta nạp nhiều lắm.
  6. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    Khuyến mại nạp thẻ 50% thì giờ chưa có, nhưng mobifone đã tiếp tục gia hạn khuyến mại chiết khấu 3% khi nạp tiền trên web portal bằng tài khoản ngân hàng trong thời gian từ nay đến 31/12/2016 nhé
  7. buncha85

buncha85 Thành viên

Được Like:
    2
    Hay đới. Em ủng hộ ý kiến bác này. Năm mới km lớn mang tài lộc về nhà.
  8. mrtun2014

mrtun2014 Thành viên

Được Like:
    2
    Ai người ta xuất tiền đầu năm hả bác. Tốt nhất là khuyến mại từ 29 tết, để đêm giao thừa có tiền nhắn tin chúc tết
  9. falcaoHP

falcaoHP Thành viên

Được Like:
    2
    Sắp khuyến mại chưa các bác ơi, em đợi lâu quá rồi, tài khoản ứng 9015 mấy lần rồi :((
  10. sugar me

sugar me Thành viên

Được Like:
    1
    Chưa có thông tin khuyến mại nạp thẻ đâu bạn ơi! Chỉ có KM nạp tiền trực tuyến được chiết khấu 3% thôi.