Thảo luận Tổng hợp các khuyến mãi nạp thẻ của MOBI

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi zjnh9k, 9 Tháng chín 2015.

1. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Ngày 28.3 có khuyến mại nạp thẻ dành cho ai nhận được tin nhắn đó, mọi người nhớ để ý tin nhắn nhé.
  2. nobody_un

nobody_un Thành viên

Được Like:
    17
    Là ngày mai đấy nhém các bác đăng ký nhận tin nhắn quảng cáo của mobifone để chủ động hơn, nếu không các bác có thể gọi tổng đài hỏi lại nha!
  3. hayvuilennao

hayvuilennao Thành viên

Được Like:
    1
    Sắp tới có khuyến mại nạp thẻ thông thường cho các bác thuê bao trả trước tặng 50% mệnh giá nhé, áp dụng ngày 5/4/2016
  4. hayvuilennao

hayvuilennao Thành viên

Được Like:
    1
    Mà sim PFC cũng có khuyến mại nạp thẻ ngày 5/4/2016 nhé, cộng dung lượng Data tương đương 50% mệnh giá.
  5. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Em hay thấy khuyến mãi PFC với khuyến mại nạp thẻ trả trước hay có trùng cùng ngày lắm nhé, không biết 5/4 này có khuyến mại nạp thẻ của thuê bao trả trước không nhỉ.
  6. hikaru91

hikaru91 Thành viên

Được Like:
    5
    Ngày 5/4 cũng có khuyến mại nạp thẻ trả trước cho các số điện thoại thông thường các bạn nhé tặng 50% mệnh giá thẻ nạp
  7. cafenauda

cafenauda Thành viên

Được Like:
    0
    Khuyến mại áp dụng cho tất cả các số thuê bao trả trước thì phải, các bác có thể nạp trực tuyến qua web portal để nhận thêm triết khấu 3% nhé!
  8. naito0712

naito0712 Thành viên

Được Like:
    2
    Khuyến mại ngày 5/4/2016 không phải tất cả các số thuê bao đều được hương đâu nhé, cái này là theo danh sách đấy.
  9. bebi123

bebi123 Thành viên

Được Like:
    17
    Để check xem có thuộc đối tượng hay không bạn có thể gọi trực tiếp tổng đài nhé!
  10. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Hôm nay có khuyến mại nạp thẻ rồi đấy ạ, các bác nạp không lại quên bi giờ ấy ạ. :)