Tổng hợp game HD chất lượng cao - dung lượng lớn cho các máy S60v5

Thảo luận trong 'S60 5th: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Liemlovevn, 24 Tháng mười hai 2009.

1. Bao_Phong

Bao_Phong Thành viên

Được Like:
    17
    Các anh ơi , cho em hỏi , em cài cái Heroes of Might and Magic 2 bằng file Sisx rùi mà kô vào đc games.
    Nghe mấy anh bình luận , là fải copy cài thư mục fHeroes2 zô nhưng em kô bít copy ở đâu làm ơn hướng dẫn dùm.
    Em xài con Samsung I8910 .
    Thân
  2. viet19137

viet19137 Thành viên

Được Like:
    2
    copy thư mục fHeroes2 + Heroes of Might and Magic 2.sisx vào thẻ nhớ
    cài file Heroes of Might and Magic 2.sisx ( cài vào thẻ )
    khổ nỗi chơi đc nhưng ko save đc <- ai biết cách khắc phục giúp với =,="
  3. Bao_Phong

Bao_Phong Thành viên

Được Like:
    17
    Em cài đc Heroes 2 và làm cho nó chạy đc òi , nhưng sao mà zô game em đang để màn hình đứng thì nó nằm ngang.
    Khi em quay ngang lai thì nó lại chạy đứng chõng ngược lại là sao , kô bít bị gì nữa , anh nào bít chỉ dùm em cái này dùm.
  4. viet19137

viet19137 Thành viên

Được Like:
    2
    Cài đặt -> điện thoại -> cài đặt bộ cảm biến -> tắt @@
    Bao_Phong thích bài này.
  5. newmoon_gsm

newmoon_gsm Thành viên

Được Like:
    0
    máy cái game này nặng lắm,hix.hix..........ram 5800 chịu ko nổi.
  6. dotienhung

dotienhung Thành viên

Được Like:
    0
    Xin chào mình dùng n97mini . Cài được game FERRARI GT và BBD2 vào được game nhưng đến núc vào bài chơi thì bị dừng lại tự động thoát khỏi trò chơi không vào được ! Xin được chỉ cách khắc phục . Cảm ơn nhiều !
  7. Bao_Phong

Bao_Phong Thành viên

Được Like:
    17
    Cám ơn nhìu nha. H chơi đc òi .

Bạn ơi ch hỏi sao cài Assasin's Creed zô máy I8910 nó kô chịu chạy vậy , mình cài bình thường nhưng khi click vào thì nó kô vào game.
    Bạn coi lại dùm.
  8. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Game Ferrari đòi hỏi máy phải có cấu hình mạnh mới chạy nổi bạn à ( giống như có card màn hình vậy ) nên đôi khi 1 số máy cài vô chơi không được hoặc chạy được game nhưng bị giật hình. Còn game BBD2 ( Block Breaker Deluxe 2 ) được làm riêng cho dòng máy Satio và Omnia 8910i, mà 2 máy này thuộc loại có cấu hình mạnh ( CPU 600Mhz, Ram 256 MB và có card màn hỉnh PowerVR SGX graphics ).

Có lẽ do bị lỗi gì rùi bạn à, thử tắt hoàn toàn hết mấy ứng dụng đang chạy rùi chạy thử game lại xem sao.
    dotienhung thích bài này.
  9. Bao_Phong

Bao_Phong Thành viên

Được Like:
    17

Mình đã tắt tất cả ứng dụng đang chạy rùi mà vẫn bị , nó cứ kô vào đc game wài .
    Mình tưởng Ram của máy kô đủ , nên mình tắt máy rùi mở lại nhưng cũng kô vào đc lun.
    Có fải tại firmware kô bạn , mình đang xài Firmware HXV-8.
  10. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Asphalt Urban GT HD

Mã:
    [CENTER][URL="http://www.mediafire.com/?45mzh5qe46xcz0z"]http://www.mediafire.com/?45mzh5qe46xcz0z[/URL][/CENTER]