Thảo luận Tổng hợp phần mềm N-GAGE các phiên bản cho mọi loại máy!

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi Trunghuy90, 24 Tháng sáu 2011.

1. babyyeu868

babyyeu868 Thành viên

Được Like:
    0
    Chào các bạn, mình là mem mới và cũng gà về Symbian, mấy hôm nay tìm trên GG mãi mà chả ra,lại thấy trên 4rum mình có nhiều bạn nhiệt tình giúp đỡ những mem gà như mình, nên mình tạo topic này xin được các bạn chỉ bảo cho 1 chút kinh nghiệm về trò Asphalt Urban GT của hãng Gameloft.
    Vả lại do 4rum có quy định là phải viết 20 bài mới cho lập topic mới nên mình cũng không biết phải post ở đâu ccho đúng nội quy 4rum, nên mạo muội viết tại topic này, nếu vi phạm mong các mod edit lại giùm nhé.

Mình cần trao đổi 1 số vấn đề sau đây:
    1-Mình đang dùng N73 Me thuộc hệ S60 3rd os9.1 -> đang chơi bản Asphalt 3: Street Rules trên nền pm N-gage 1 hay 2.0 ko nhớ lắm.
    Hỏi: Có bản Asphalt 2 nào cho N73 như bản Asphalt 2 trên ngage không? (không phải bản chuyển thể Asphalt 2 3D đâu nhé-bản này ít xe nhất) Vì mình không thể tìm được bản nào khác nữa, toàn là jar thôi chơi chán kinh.Nếu bạn nào có thì cho mình xin cái link với nhé.

2-Mình chưa dùng Ngage bao giờ,nhưng vì quá mê trò Asphalt, nên cũng đang muốn tìm 1 em Ngage QD (cho rẻ ) để dùng chơi Asphalt. ( hoặc Ngage classic cũng được)
    Hỏi: a-Có bạn nào có bán thì call mình với : 0985 836 954 Dũng_ trade tại HCM nhé, fix giá sau cũng được
    b-Theo kinh nghiệm các bạn đã từng dùng ngage, thì ngage có thể cài tối đa mấy bản Asphalt dạng sis? ( vì mình đã từng dùng N72-có thể chơi được 4 bản Asphalt rồi,nhưng phím N72 chơi không đã lắm )
  2. babyyeu868

babyyeu868 Thành viên

Được Like:
    0
    hjx, 4rum dạo này vắng vẻ thế? post bài lâu rồi mà chả có bạn nào vào hộ cái nhờ? :(
  3. nammctv

nammctv Thành viên

Được Like:
    1
    n-gage chơi game cũng được, nhưng hơi chậm
  4. hanhtinhxanh134

hanhtinhxanh134 Thành viên

Được Like:
    0
    cảm ơn nhé, dangddowwwn về máy
  5. aaronhuynh

aaronhuynh Thành viên

Được Like:
    1
    cam on bac.nhung em xai N82 thi down link nao bac.bac chi em ho.
  6. minhphan

minhphan Thành viên

Được Like:
    2
    Bác nào giúp mình với. Mình xài con N86 FW 30.009 nhưng cài file nào giờ đây các bác... Muốn chơi Game Ngage mà chịu ah.
  7. dieudaik

dieudaik Thành viên

Được Like:
    0
    E66 dung ban nao day ban.
  8. khungbo1997x

khungbo1997x Thành viên

Được Like:
    0
    sao em cài n-gate (320*240) s60v3.sis nó báo không thể cài đặt được vậy?
  9. namtieudongthien

namtieudongthien Thành viên

Được Like:
    0
    phải hack phone để cài được đuôi .sis
  10. namprince187

namprince187 Thành viên

Được Like:
    0
    chán quá link mấy game n-gage bên topic kia die hết rồi, ai có share mình với :(