Tổng hợp ứng dụng Android luyện thi IELTS miễn phí

Thảo luận trong 'Ứng Dụng Việt - Việt Hóa' bắt đầu bởi huonghana689, 12 Tháng năm 2015.

1. huonghana689 Super Moderator

Trước nhu cầu hội nhập của nền kinh tế nước nhà, tiếng Anh trở thành thứ ngôn ngữ phổ thông. Tuy nhiên thực tế có cực kì nhiều bạn vẫn đang loay hoay với sự nghiệp làm chủ thứ ngôn ngữ quốc tế này. Hôm nay mình xin giới thiệu tới bạn những ứng dụng luyện thi IELTS được cung cấp hoàn toàn miễn phí trên kho tai AppStore.

IELTS Skills

Kho ung dung Android có hằng hà sa số những ứng dụng có thể luyện thi IELTS, IELTS Skills cho phép người dùng có thể luyện tập cả 4 phần: nghe, nói, đọc và viết. Ngoài ra ứng dụng cũng cung cấp các bài thi mẫu để bạn tự làm và kiểm tra số điểm mà mình đạt được.

Link tải IELTS Skills: play.google.com/store/apps/details?id=com.macmillan.ielts.skillsfree&hl=en

IELTS Word Power

Ứng dụng Word Power IELTS được tạo ra bởi Hội đồng Anh với mục đích giúp các thí sinh làm giàu thêm vốn từ vựng của mình phục vụ cho các bài thi IELTS.

Link tải IELTS Word Power: play.google.com/store/apps/details?id=com.ubl.ielts&hl=en

IELTS Flashcard

IELTS Flashcard là ứng dụng cung cấp hơn 2000 mẫu flash, trang trình chiếu, câu đố cũng như giúp bạn tạo ra các Flashcards của riêng mình để giúp bạn có thể vượt qua IELTS một cách nhanh chóng và hiệu quả.

Link tải IELTS Flashcard: play.google.com/store/apps/details?id=com.bh.superflashcard.ielts.android&hl=en

IELTS Essentials (IELTS Tips)

IELTS Essentials (IELTS Tips) cung cấp các từ ngữ quan trọng mà bạn cần phải nhớ cách đánh vần một cách chính xác. Ứng dụng luyện thi IELTS cho Android này cũng đưa ra thang điểm để bạn có thể đánh giá được khả năng của mình, đưa ra các lời khuyên hữu ích cho các kỹ năng nghe, nói, đọc và viết. Bạn đọc quan tâm có thể tải ứng dụng hoàn toàn miễn phí từ kho tải App Store Việt Nam theo đường dẫn dưới đây:

Link tải IELTS Essentials (IELTS Tips): play.google.com/store/apps/details?id=smma.edu.ieltsessentials&hl=en

Essay IELTS

Ứng dụng Android miễn phí Essay IELTS chứa 200 bài tiểu luận về nhiều chủ đề khác nhau sẽ giúp bạn cải thiện vốn từ vựng tiếng Anh của mình một cách nhanh nhất.

Link tải Essay IELTS: play.google.com/store/apps/details?id=estar.edu.vn.essayielts&hl=en

Hy vọng với Top ứng dụng Android luyện thi IELTS trên đây bạn đọc sẽ tìm được cho mình những ứng dụng phù hợp nhất với cách học và quỹ thời gian của bạn. Chúc bạn sớm làm chủ thứ ngôn ngữ toàn cầu này !!!

Nguồn: taiappstore.net