Games Top 3 game hại não cho iOS cực kì ức chế

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi huonghana689, 6 Tháng ba 2015.

1. huonghana689 Super Moderator

Là những tựa game mobile dễ gây ức chế cho người chơi nhưng lại thu hút được số lượng lớn gamer. Top 3 tựa game hại não cho iOS dưới đây chắc chắn sẽ khiến bạn không ít lần muốn đập máy khi chơi. Cùng điểm qua những cái tên được cộng đồng game thủ nhắc tới nhiều nhất nhé.

Game hại não nhất cho iOS – Flappy Bird

Năm 2014 có thể nói là năm của Flappy Bird khi tựa game giải trí này tiêu tốn khá nhiều giấy mực của giới truyền thông. Từ xuất xứ, lối chơi và khả năng gây đập máy của mình, trò chơi đã làm mưa làm gió trên tất cả các bảng xếp hạng game Việt. Và một điều tất yếu, không cái tên nào có thể vượt qua ngôi vị quán quân của Flappy Bird.

Phát triển trên hệ điều hành iOS, Flappy Bird yêu cầu hệ điều hành 6,0 trở lên và tương thích tốt nhất cho iPhone 5. Bạn đọc có thể tải về và thử thách tính kiên nhẫn của mình với chú chim ngu nhất Việt Nam này theo đường dẫn phía cuối bài nhé

Quell Reflect+ Game á quân hại não cho iOS

Đứng ở vị trí thứ hai là cái tên Quell Reflect+, với hơn 80 màn chơi tương ứng với các cấp độ khó khác nhau, game cũng khiến người chơi dở khóc dở cười và có không ít ức chế khi chơi tựa game hay cho iOS này.

Được thiết kế một cách thực sự sáng tạo và đẹp mắt, kết hợp với hệ thống âm thanh vui nhộn, Quell Reflect+ tạo cho người chơi cảm giác vừa bị đấm vừa được xoa. Có thể ngôn từ không thể lột tả được toàn bộ những cảm giác cùng trải nghiệm mà trò chơi mang lại. Bạn đọc quan tâm có thể tự mình tải về và trải nghiệm tựa game hại não cho iOS không thua kém gì Flappy Bird theo đường dẫn dưới đây nhé:

100 Floors – Can You Escape?

Tựa game thứ 3 và cũng là cuối cùng mà mình muốn giới thiệu tới quý độc giả là 100 Floors – Can You Escape?. Tựa game mobile ít gây ức chế nhất cho người chơi nhưng cũng đủ để khiến bạn phải nổi điên và kêu trời với những thử thách qua các màn chơi.

Game được thiết kế với tông màu khá trang nhã và giao diện đơn giản. Bên cạnh đó là tính năng có thể chơi lại màn chơi bất kì trước đó khá tiện lợi giúp phần nào xoa dịu cảm giác muốn đập máy của người chơi. Bạn đọc muốn thử có thể tải về theo đường dẫn dưới đây nhé

Bạn đọc quan tâm có thể ghé page để tải về hoàn toàn miễn phí theo đường dẫn dưới đây nhé:

Với Top 3 game hại não cho iOS kể trên hy vọng chiếc smartphone hoặc table của bạn được an toàn. Chăm ghé page để cập nhật thông tin, link tải những tựa game mới hay nhất nhé. Chúc bạn chơi game vui vẻ!!!