Topic 6630 (kinh nghiệm sử dụng, thắc mắc phần mềm)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi alex-natalia, 7 Tháng sáu 2006.

1. dinosaour

dinosaour Thành viên

Được Like:
    76
    Lâu lắm mới vào lại top 6630.cuối năm rôi,anh em nào còn đam mê em nó tụ tập cafe 1 chút nhỉ
  2. shinnan

shinnan Thành viên

Được Like:
    84
    có vài bộ vỏ 6630 sưu tập được nên muốn cho anh em box 6630 xem và đánh giá

Anh em có ném đá thì ném nhẹ nhẹ cho thằng em nhé hehe
  3. dinosaour

dinosaour Thành viên

Được Like:
    76
    sao up 5 cái ảnh giống nhau thế bác.Bác sưu tập đc lắm vỏ vodafone đỏ nhỉ.Em có đúng 1 bộ :((
  4. shinnan

shinnan Thành viên

Được Like:
    84
    sau mấy năm chiến đấu mới được 3 bộ vỏ đỏ (nguyên zin) và 3 bàn phím vodafone (tiếng Nhật)
  5. viveur

viveur Thành viên

Được Like:
    0
    chao cac bac e la thanh vien moi, chuc cac bac manh khoe de 4rum minh cang lon manh

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 10:09 AM ----------

cac pac co bo vo red nao du de la cho minh suu tam nha

Gõ tiếng Việt có dấu nhé!
  6. viveur

viveur Thành viên

Được Like:
    0
    upppppppppppppppppppppppppp
  7. dragonphathi

dragonphathi Thành viên

Được Like:
    1
    chào các sư winh, mình 36 tuổi

Mới tậu được chú 6630 màu trắng cũ. Hàng TIM, made in Finland. Máy còn đẹp (đã xem main). Giá 6 xị không biết có bị mắc hông.
    Trước giờ sài s60 cũng nhiều, nhưng đúng là nay thấy 6630 chạy rất nhanh, dường như nhanh hơn cả N73, N70 luôn á.8-}.
    Nói chung là chất lượng chuẩn, chay cả tuần nay chưa thấy em nó lat lần nào.
    Hình thức thì cũng hẩm hố đó chớ.
    Hiện mình đang xài các ứng dụng của s60 bình thường, chạy rất nhanh, nhạy.
    Không biết anh em có pm nào hay mà chỉ có 6630 mới xài được không nhỉ. Nếu có cho mình xin.
    Thank trước anh em (hiện mình cũng đang đọc lại mấy trăm trang của topic này)
  8. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    Đây là box S60v2 mà 6630 là dòng S60v2 nên hầu hết các phần mềm, game đuợc post ở đây 6630 có thể dùng.
    dragonphathi thích bài này.
  9. dragonphathi

dragonphathi Thành viên

Được Like:
    1
    Chào Mạnh Tú, trước giờ xài nhiều ứng dụng được việt hóa bởi ManhTu, chính là bạn phài không? Hân hạnh được biết bạn.
    -------------- Mình là Hùng, sinh 1976, làm ở phòng Kinh tế, UBND thành phố Phan Thiết---------------------------
    S60v2 của nokia mình xài gần như là hết rồi, s60v3 thì chỉ mới xài cây N73, blackberry thì xài được 8700, 7290. còn s40 thì nhiều lắm. Giờ thấy 6630 giá rẻ mà chạy tốc độ nhanh, kiểu dáng không đụng hàng, thấy cũng hay hay nên đang cầm 1 chú để xài.
    Đang xài dịch vụ 3G vietel xem youtube trên 6630 đúng là tốc độ đáng nể thật, tối qua nhậu với máy thằng bạn đem ra hù mấy thằng bạn mắt tròn mắt dẹt luôn (nhất là khi biết mình mới tậu có 6 xị ha ha....).
    Nói chung ứng dụng mình đã cài cũng khá là đủ, tuy nhiên mình không biết là 6630 có ứng dụng nào mà các máy khác không làm được hay không thôi.
    --------------------- hy vọng là mình cầm được em này lâu lâu một chút----------------------------------.
    Giờ thì phải ra ngoài, bye.. all
  10. vakeylly

vakeylly Thành viên

Được Like:
    0
    e cũng có 1 chú 6630, bác có nhiều vỏ thế,để bớt cho e 1 bộ :D