Thảo luận Topic chuyện 4 phương ! ae có gì cứ chia sẻ trong topic này nhá !

Thảo luận trong 'Tin Tức - Đánh Giá Sản Phẩm' bắt đầu bởi zencafe, 10 Tháng bảy 2009.

1. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    Bạn mua bao nhiêu thì sẽ có tiền trong đó bao nhiêu! Người bán sẽ nạp cho Bạn!Còn acc free thì tạo dùm thôi!
  2. phamwuocah

phamwuocah Thành viên

Được Like:
    31
    Cho e hỏi có cách nào nạp vào tài khoản mà ko cần dùng reedem ko ?( khỏi phải nạp tiền , đỡ tốn^^)
  3. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    CÓ một cách đó ! Lấy tiền .............nhét vô túi của bạn lại là...... đỡ tốn [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
  4. phamwuocah

phamwuocah Thành viên

Được Like:
    31
    Haha,tại mình thấy trên youtube có mấy cái clip chỉ cách hack redeem!:xinem::xinem::xinem::xinem:
  5. ghet_IP

ghet_IP Thành viên

Được Like:
    7
    Trang web www.hakse.com.kh của cambuchia đã đăng quảng cáo bán ip4g có hình ảnh và chi tiết về phần cứng. Ghi là coming soon. Các bác thấy thế nào?
  6. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Hey, ông co cách Hack redeem chưa ?! Tìm ra chỉ tui với nhá ! Làm theo thằng youtube cẩn thẩn không chừng hắn hack mình chứ mình hack nó.^:)^
  7. chubby86

chubby86 Thành viên

Được Like:
    0
    mấy anh cho em hõi là IP4 nếu phân phối theo nhà mạng vd như vinaphone thì vinaphone phãi chế tạo micro sim àh.Còn nếu mình sách tay về trước thời điễm vinaphone phân phối thì có sữ dụng đc như IP 3GS hok ạh, làm thế nào đễ sữ dụng? ( em thì ngu mấy cái vần đề này lắm )
  8. pumbaa32

pumbaa32 Thành viên

Được Like:
    0
    Không biết ở nhà thế nào chứ bên tôi thì nhà mạng cung cấp micro sim riêng cho ip4. Chắc vinaphone cũng phải làm vậy thôi, thật ra thì micro sim hay sim bình thường cũng giống nhau chỉ khác mỗi lớp nhựa bao quanh bên ngoài của micro sim mỏng và nhỏ hơn nên chắc là cũng ko có gì đáng lo đâu bác.
  9. raulnam19

raulnam19 Thành viên

Được Like:
    1
    Cho mình hỏi làm sao tắt tính năng rotate khi gửi tin nhắn hay dùng safari trong IOS4 đây ? SBroator chỉ có thể ngăn o xoay màn hình ngang dọc ở màn hình unlock thôi, ngày trước có inhibitor rotate SBsetting, giờ cái này o dùng cho IOS4 được!
    Giúp mình cái! Thanks