Topic dành riêng cho Sh12c, - Các vấn đề về pin, sóng, app, game, theme....

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi lion_heart012, 16 Tháng bảy 2011.

1. gokien75

gokien75 Thành viên

Được Like:
    4
    bác DCM là 1 doanh nhân có khác , cái j cũng rành .
  2. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    sáng mới ghé bác DCM mua cái ốp lưng cho 12c,đẹp dể sợ luôn...rất vừa vặn và đẹp....mính đang xài 12c màu trắng + ốp lưng,đi cafe nhìn mấy đứa xài iphone trắng trông như máy cái điện thoại con nít.h.eh.e.h.e
    DCM thích bài này.
  3. Anjin

Anjin Thành viên

Được Like:
    163
    Sao hổng đi tuần "dập mật" ta? Lấy vợ lớn rồi dẫn vợ nhỏ đi shop thời trang. Pác là nhất rồi đấy.

Còn cái vụ zoom video giống 940sh - 945sh thì không được pác nhé. Pác khè người khác bằng cách mở cái video hồ cá 3D cài sẵn trong 12c đó, cái đó zoom được đấy, vừa coi vừa zoom. hihi
  4. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    oh mình bik rồi nè...tại hồi đó có nghe anh nào trên gsm mình nói đó mà...hihi....giờ xài mới bik hẻm dc...h.e.h.e....dám cưới tổ chức hoàng tránh quá lỗ lòi mắt luôn...hihi...nên chưa đii tuần "đập mật" dc...h.e.he.....nhưng sẻ đi sớm thôi...đang kiếm chuyến đi Sing - Mã Lai chơi,lúc đó tha hồ chụp nè...à mà Nguyên có Sex And Zen 3D for 12c rồi nè...ai cafe chép kg...h.eh..eh.
  5. khangduybeo

khangduybeo Thành viên

Được Like:
    767
    Cái dzụ này mới nghe nè, nạp tiền vào acc gmail là sao ta?
  6. catzbui

catzbui Thành viên

Được Like:
    13
    Tưởng bạn bỏ 3d phone rồi chơi tivi 3d mà, chắc dạo này chạy sô nhiều nên ko ôm cái tv3d được nữa hả.
    1. Cái vụ mua app trên market bạn phải có thẻ thanh toán quốc tế
    2. vụ zoom khi xem video thì chỉ zoom khi xem trên web thôi :D
    3. mình nhỡ mua cái advance task killer rồi nhưng ko xài tới nữa vì con sh12c này có cái tắt app running, kết hợp với việc tắt running services nữa thì khỏi cần cái task killer
    4. Tiện đây cả nhà có ai dùng cái spb shell 3d ko, mình mới mua, dùng sướng lắm nhưng mà thấy ngốn ram và pin quá với lại cái menu của nó ngu quá( ko biết nó ngu hay mình chưa tìm ra), ko cho tùy biến theo page, theo vần abc hay theo catalog giống cái home chuẩn của máy, có ai biết cách tối ưu app này thì chỉ mình với nhé dùng cố khỏi uổng 15$. Thank!
  7. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    mình mò trên cái 3Dgamelink mình kiếm và install thành công hơn 10 game 3D đủ loại,game nhỏ thôi nha nhưng đẹp lắm,xếp hình,bắn súng,đua xe,....nhưng mình kg bik chỉ anh em thế nào nữa...ai muốn đi cafe gặp trực tiếp mình chỉ cho nha....hix hix

---------- Post added at 12:25 AM ---------- Previous post was at 12:23 AM ----------

bác mua app hoặc game trên market sao nhỉ?!?!?!chỉ em với,có nhiều game em muốn mua luôn.chơi free chưa đã...h.e.h.e.....quay 3D bằng em này out hdmi ra tivi của mình xem phê lòi mắt..h.e.h.e
  8. Anjin

Anjin Thành viên

Được Like:
    163
    nếu pác muốn đi "dập mật" ở Sing-Mã thì cho tớ biết thời gian, tớ nhờ bà xã đặt tour cho, bảo đảm giá tốt và dịch vụ uy tín (tha hồ cho pác so giá). Bà xã tớ làm du lịch outbound mà, đặt tour dùm bạn bè hoài.
  9. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    quá good....cho mình cái fone nhé....N gọi liên lạc nhờ vã + cafe cafao nhé.h..e.h.e.h
  10. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    ý tiến nói là sao,mấy cái page có thể thay đổi trái phải di chuyển được mà.