Topic riêng post Hình ảnh chụp từ các đời máy Nokia

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi mucelago, 8 Tháng tám 2008.

?

Bác nào ủng hộ move box ảnh Nokia qua đây và Sticky thì vote nhé :)

1. Đồng Ý

242 vote(s)
    92.4%
  2. Không Đồng Ý

20 vote(s)
    7.6%
  1. dinhvandiep

dinhvandiep Thành viên

Được Like:
    82
    ko phải mình thích hay ko, mà topic này để đánh giá các bức ảnh chụp từ các dòng nokia, để cho chuẩn bạn nên post nguyên bản. để mọi người đánh giá. ok !!!\m/
  2. banghuu

banghuu Thành viên

Được Like:
    2
    Góp mấy hình :-j:-j:-j Nokia 6220c

Các file đính kèm:

3. dinolong

dinolong Thành viên

Được Like:
    7
    làm thêm phát panorama cho bằng các bác ^_^. Mong các bác chỉ giáo thêm..............

cloud thích bài này.
  4. tichau

tichau Guest

@all:
    Hình chụp bằng Nokia thôi nha bà con.Nếu chỉnh sửa bằng photoshop là bài vi phạm và sẽ được xóa mà không cần thông báo trước.Mong mọi người cùng hợp tác.
  5. dinolong

dinolong Thành viên

Được Like:
    7
    Thưa bác mod tichau: cái hình của em chụp là bằng nokia và hình up là hình gốc ko chỉnh sửa gì cả, chẳng wa là dùng để thêm cái khung với cái tên vô thôi. Bên box JMP thì bác nicky.nguyen cũng làm thế và các tác phẩm của bác ý thì wả đúng là tác phẩm nghệ thuật chứ ko đơn thuần chỉ là 1 bức hình chụp bằng mobile và em cũng đang cố gắng học theo bác í. Rõ ràng là topic bên box JMP nhìn rất chuyên nghiệp nên em cũng muốn box nokia này cũng nhu thế. Nhưng đấy là bên box JMP đây là box nokia, nhập gia thì tuỳ tục mà, thôi thì anh em đã quy định thế thì em xin theo nhưng đó là vài lời góp ý nhỏ mọn của em giúp cho box mình ngang tầm với các box khác ^_^. Bài post sau xin phép up lại các hình, dùng paint làm khung ko biết được ko các bác hỉ??............
  6. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Ẩn cư đã lâu vì du xuân hơn 15 ngày trời, nay show chút ảnh cho ace cùng bình loạn nào. Máy N95-8GB, chụp đủ chế độ nên không nhớ rõ.

:x Vợ bé của ngộ đê :">

7. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
  8. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
  9. cloud

cloud Thành viên

Được Like:
    507
    Ảnh tớ hoàn toàn không có photoshop, nhưng tớ thấy cái này thì tớ e là hơi máy móc quá. Không nên.
  10. dinolong

dinolong Thành viên

Được Like:
    7
    em ủng hộ bác này, em dùng photoshop chẳng wa là thêm khung và text còn hình ảnh ko chỉnh sửa gì hết.
    Nay xin up lại các hình đã bị delete

hilaryteri thích bài này.