Toshiba internal -7xx,8xx,9xxT

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi whoknows, 26 Tháng sáu 2006.

1. alihieu

alihieu Thành viên

Được Like:
    3
    Các bác cho e hỏi khi xem video trên e T803 thì làm sao để màn hình nó cứ sáng mãi? vì khi xem chỉ khoảng 30s hay 1p là màn hình nó tối mờ đi, muốn sáng lại phải ấn 1 phím bất kỳ
  2. bonghongthuytinh

bonghongthuytinh Thành viên

Được Like:
    17
    cái này vào đặt chế độ đèn màn hình mà bạn...muốn nó ság bao nhiu mà chả đc ...sáng lâu thì tốn pin thôi-->sạc nhiều--->chai pin:D:D:D:D
  3. alihieu

alihieu Thành viên

Được Like:
    3
    Trong chế độ đèn màn hình nó chỉ cho tối đa là 60s thôi bác ạ, thế mới đau chứ :confused:
  4. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Toshiba xem video sáng liên tục thì bạn mở băng Media Player nhé còn mở từ My Items thì không sáng liên tục được. Chú ý trong phần Settings-Media Player set chọn chế độ Backlingt là Always on
  5. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
  6. nd027

nd027 Thành viên

Được Like:
    38
    Mình vẫn download được bình thường mà! bác thử lại xem! Em không gửi qua mail được vì công ty em chặn gửi file rồi! Sorry các bác!
  7. Guest

Guest Thành viên

Được Like:
    1
    hix, tui đang cầm con 803T (toshiba) người ta nói .... ko unlock đc vì lý do ....... ngày sản xuất ........ huhu
  8. Squall_20042001

Squall_20042001 Thành viên

Được Like:
    4
    Giúp dùm Toshiba 904T?

con toshiba cua mình tự nhiên bữa nay lên cơn cứ mỗi lần vô menu nó hiện lên mục Retrieve NW Info với thông điệp setting information downloaded from network.Start retrieval NW information.Bực ko chịu được,bà xon chỉ cách khắc phục,tiện thể bà con chỉ dùm cách tạo GPRS cho mobi trên 904t luôn
  9. dungbuon

dungbuon Thành viên

Được Like:
    1
    thay sim khác vô rối lắp sim cu~ vô lại là hết
    Squall_20042001 thích bài này.
  10. Squall_20042001

Squall_20042001 Thành viên

Được Like:
    4
    ko lẽ ăn rồi nó cứ bị vậy hoài và mình cứ sửa hoài à,ma bác cách sử dụng scanner ko,chi mình cách sử dụng