Toshiba internal -7xx,8xx,9xxT

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi whoknows, 26 Tháng sáu 2006.

1. minhn70

minhn70 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình có con 904T JP.Lúc trước mình ra cửa hàng chuyễn nhạc bằng ct Beat thì nghe được nhạc,bây giờ mình đổi sim khác thì kg đọc được nhạc nhưng hình thì vẩn có.Nhờ các bạn hướng dẩn giúp.Cám ơn nhiều
  2. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    Bác vô My detairls trong phonebook list sửa lại số phone là số phone cũ (số lúc bác xài đi cài nhạc đó).
    Nhiều khi các bác quên một điều đơn giản nhất, Sim được kích hoạt GPRS trên trang web vinaphone chưa?
    Cài xong phải tắt máy, mở lại.
  3. bykawa

bykawa Thành viên

Được Like:
    0
    Em muốn cài từ điển Anh-Nhật-Anh vào máy 803T của em.
    Anh nào bít cách cài hay có phần mềm từ điển này bày cho em với nhé.
    Em cảm ơn!
  4. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    803T ko thể cài games hoặc app được nha bạn.
  5. depzai_online1984

depzai_online1984 Thành viên

Được Like:
    1
    Sim của mình đã đăng kí GPRS trên trang web của Vina rồi, mình cũng đã tắt đi bật lại rồi. Thế mà vẫn ko đc. Nó báo: Cannot perform this operation due to network connection failure
  6. depzai_online1984

Được Like:
    1
    Vào đc mạng rồi, hehe. Thanhk nhé.
  7. depzai_online1984

Được Like:
    1
    Bác nào chuyên gia về T803 cho em hỏi cái. Có phải âm tin nhắn của T803 chỉ có thể cài mp3 mấy giây thôi đúng ko? Em cài hẳn 1 bài mp3 mà nó chỉ chạy có 3 hay 4 giây, chán!!. Em muốn cài 1 đoạn dài dài có đc ko? Hay là nó chỉ đc thế thôi.
  8. krei_zie

krei_zie Thành viên

Được Like:
    0
    Em đã down đc Soft phá pass mà anh Zian send lên, nhưng em ko biết thao tác tiếp theo như nào cả, em muốn phá pass của con 803T
  9. vuangugat_myl

vuangugat_myl Thành viên

Được Like:
    24
    Đó là do bác đã chọn chế độ Sames As Phone.Bác làm như thế này nha : vào menu -> chọn Settings -> chọn tiếp Media Player Set -> chọn Backlight ->và chọn Always On.thế là xong rùi đó bác.chúc bác xem phim vui.
  10. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    803T mở nhạc hình bằng folder thì ko sáng liên tục được, bạn mở bằng cách nhấn phím media bên trái và chuyển qua video thì sáng liên tục thôi