Toshiba internal -7xx,8xx,9xxT

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi whoknows, 26 Tháng sáu 2006.

1. manhha_ok86

manhha_ok86 Guest

có unlock dc con 803 SoftBank sx tháng 9 - 2006 ko a???
  2. vuangugat_myl

vuangugat_myl Thành viên

Được Like:
    24
    hihi. ko sao đâu bác ah. cái 803t nào nó cũng thế cả,ko phải bác bấm nút j mà nó sáng cái đèn đó đâu. đó là đèn báo đã khởi động chế độ chụp hình thôi.
  3. cypokta

cypokta Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho e hỏi.Con 803T của e sao cứ cho sim viettel vào lại báo Uím Error: Please insert valid Usim card.Em dùng sim vina hay 1 cái sim viettel cũ của mình thì ko sao.Cứ lắp sim viettel mới vào lại bị cái lỗi kia ko dùng đc???????????
  4. vuangugat_myl

vuangugat_myl Thành viên

Được Like:
    24
    chắc là do sim thôi, bác đem cái sim đó ra cửa hàng của viettel đổi lấy sim khác thử xem sao.
  5. aladanhdanhgiay

aladanhdanhgiay Thành viên

Được Like:
    0
    em có con 803t UK . Tình hình là em convert 3gp ngon lành
    nhưng cứ convert 1 đoạn phim >16 phút là máy k đọc được
    (có hiện phai nhưng gạch chéo ở giữa)
    cũng đoạn phim đấy em cắt ra còn 15' thì lại xem được
    cho em ? có cách nào chỉnh cho máy xem 3gp>16' đc k?
    (hay tại máy đã mặc định thế rồi)
  6. tqchcm

tqchcm Thành viên

Được Like:
    0
    Chưa được đâu bạn ơi, các máy toshiba của softbank từ 6/2006 về sau đều chưa unlock được :p.
  7. haogreaves

haogreaves Thành viên

Được Like:
    0
    vừa rồi mình có lấy thẻ của con 803t để cài nhạc từ máy tính, khi đút vào vi tính thì nó ko nhận (insert disk), mình thử format thẻ thì nó format nhưng khi cắm vào vi tính thì bị insert disk, nhưng thẻ khi mình chup hình thì lưu vào thẻ được,mất luôn chương trình beat engine rồi, bạn nào có thể giúp mình đc ko?
    mail mình bidollar2002@yahoo.com
    d đ: 0983821716
    mình sẽ hậu tạ chầu cafe, bạn nào biết thì cho số d d qua mail mình, mình qua đưa máy cho mấy bạn coi dùm, mình cám ơn
  8. MikaDo0211

MikaDo0211 Thành viên

Được Like:
    0
    Máy mình 803 fw là Jp,nhưng hông có cáp ,vậy có thể chép nhạc vào máy bằng beat beat engine thông qua đầu đọc thẻ nhớ đc không ?
    có gì mọi người pm vào y! cho e lionheart180000
  9. anhloriot

anhloriot Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào chỉ giúp chuyển lại tiếng anh cho cái T803 jp của mình với,cám ơn nhìu,ngu tiếng nhật hix
  10. MikaDo0211

MikaDo0211 Thành viên

Được Like:
    0
    Con Toshiba 803t fw uk của e,bàn phím nó cứ sáng hoài thôi nên mau rất hix pin,dù tắt máy nhưng chỉ mới lắp pin thì bàn phím nó đã sáng rồi,e mò mãi mà chẳng thấy chỗ tắt.

Giống như cái dd mp4 thì có code như ở dưới,có thể chĩnh chế độ bàn phím sáng/tắt hoài.Ai biết code tương tự cho 803t thì cũng jup e.

*#66*#
    *#3646633# Factory instruction

Đang cần chữa bệnh cho nó gấp ! Hao pin quá [​IMG]

Thanks