Toshiba internal -7xx,8xx,9xxT

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi whoknows, 26 Tháng sáu 2006.

1. viola

viola Thành viên

Được Like:
    2
    các bạn download game hoặc app về cài lên TS803 rồi thì nó fix các game và app này theo SIM, nên khi thay SIM khác vào thì không dùng được game và app đã cài, mình chuyển SIM mobi từ 64K thành SIM 128K nên phải gỡ ra và cài lại từ đầu. :((
  2. cyberboi

cyberboi Thành viên

Được Like:
    1
    mỗi khi nhận đc tin nhắn nó chỉ phát nhạc 1 đoạn ngắn thui. Muốn chỉnh phát full bài thì sao ? firmware JP mò ko ra :( UK thì dễ rồi :(
  3. RULE

RULE Thành viên

Được Like:
    1

Cái này có ngừoi guide rùi, setting/Sound_Setting/Assign_Ringtone/Received_Message--->Chọn Options /Ringtone_Duration
    -->>Set Duration tùy hỉ or 1Cycle
    (Con mình JP vẫn vậy)
    ...........................................................
    Các bác có kinh nghiệm vui lòng chia sẽ ít code 'n thao tác của dòng Toshiba
    Xem version
    Reset
    ...etc

Tks
  4. snapper

snapper Thành viên

Được Like:
    0
    con của mình sau khi cài GPRS, vào menu và message cũng bị thông báo RETRIEVE NT Info
    như bạn Cyberboi. Chẳng biết làm thế nào để hết cả. mỗi lần vào thấy phiền wwa. Bác nào biết xin chỉ dùm với
  5. snapper

snapper Thành viên

Được Like:
    0
    thử các cách như bác cyberboi nói rồi ko đc, con` cái reset thi` ko dám thử
  6. cyberboi

cyberboi Thành viên

Được Like:
    1
    chịu vậy đi bạn ui, mình an phận rồi. làm hoài nó ko được gì hết. nghe ai đó nói là "mò" nhiều quá có ngày nó lock cái antena trong máy khỏi có sóng luôn. hik, ko biết là nói thiệt hay nói giỡn nhưng nghe vậy cũng hơi quéo. Thà chịu phiền yes - no 1 chút mà máy nó thọ ^^
    Bây giờ thì đang gặp trouble với cái GPRS đây, set up đúng 100% với hướng dẫn rồi mà nó vẫn lì lợm ko chịu vô. Gọi điện cho tổng đài Vina kiểm tra thì bên tổng đài nói là số máy đã kích hoạt gprs rồi. Nản......
    Gởi các tập tin = bluetooth phải save từng cái. Gởi một cái thì ko sao, nhưng gởi khoảng mấy chục file thì ... slow and boring ~~~~
    Có ai có cách nào để 1 lần 1 save hết vào 1 chỗ ko, help me

7. susucachua

susucachua Thành viên

Được Like:
    6
    em tìm hoài trên diễn đàn nhưng chưa convert được video cho con 803 T JP mong được các bác chỉ bảo tận tình cho em cái phần mềm vert
    Thanks nhiều chúc box sharp ngày càng phát triển :hug:
  8. tinhdhmo

tinhdhmo Thành viên

Được Like:
    49
    Dùng total converted video chuyển sang file 3GP . Sau đó đổi tên file thành MOL xxx ( xxx là số ví dụ 001) copy vào phần video trên thẻ nhớ => Thưởng thức
  9. chung177

chung177 Thành viên

Được Like:
    86
    có ai giúp mình trả lời vài câu hỏi về toshiba 803T của softbank với
  10. chung177

chung177 Thành viên

Được Like:
    86
    Minh co van de nay mong ban giup minh voi ko thi minh chet mat : thang em minh no ket con toshibe 803T qua nen hom qua minh mua cho no 1chu.may mau trang o ngoai co chu softbank nhung o sau nap pin la chu Vodafone 803T.chu bang tieng Nhat nen minh ko biet san xuat thang nao chi biet la nam2006 ( co so 9 hinh nhu la thang 9/2006 thi phai),hien gio may nay co unclock bang phan mem dc ko? neu unclok bang sim thi the nao,o dau va gia bao nhieu,minh o ha noi.May khi mua thi van nghe duoc may bai hat co san trong do.minh ve cam vao may tinh xoa het nhac do di va copy nhac khac vao nhung khi mo nhac qua dt thi ( no file ),minh copy lai nhac cu tra lai nhung cung ko duoc tuot.cuu minh voi.tra loi cho minh that nhanh nhe,dang dau het ca dau roi.cam on ban!