Trên tay Kiếm Hiệp 3.3 tính năng Phù Ấn mới ra mắt

Thảo luận trong 'Nơi Trao Đổi Chung' bắt đầu bởi thanhdaiks, 21 Tháng mười một 2015.

1. thanhdaiks Thành viên

Phiên bản Kiếm Hiệp 3.3 mới nhất Ngọa Hổ Xuất Sơn sau một thời gian cập nhật nay đả ra mắt tính năng Phù Ấn dành cho cộng đồng, thì giờ đây người dùng đả thực sự hoàn toàn có thể cập nhật bản chính thức lần này dành cho điện thoại di động của các bạn, sau bao nhiêu phiên bản đả được ra mắt, thì chúng tôi có những trải nghiệm mới dành cho người chơi có thể dễ dàng để mà cập nhật Game Kiem Hiep 3.3 về máy điện thoại với tính năng Phù Ấn được
    Nhiều người chơi đả có trên tay phiên bản Kiếm Hiệp 3.3 lần này rồi trong Ngọa Hổ Xuất Sơn cũng có nói đến tính năng Phù Ấn chắc chắn sẽ được ra mắt và không để các bạn phải chờ lâu hơn nữa chính thức trong hôm nay Kiếm Hiệp 3.3 đả được ra mắt bản mới nhất hiện nay dành cho các bạn rồi đó nha, tính năng rất đặc biệt so với việc nâng cấp các trang bị vũ khí của từng nhân vật
    Các bạn nên cập nhật Kiếm Hiệp 3.3 với phiên bản tính năng Phù Ấn mới nhất lần này để trải nghiệm của tựa game đầy ấn tượng này dành cho điện thoại di động các bạn nhé, mình cũng gồm có nhiều tính năng mới dành cho người chơi, bạn sẽ được trải nghiệm trên đây, các tính năng sơm sẽ được chúng tôi cập nhật trên điện thoại di động dành cho các bạn rồi đó bạn nhé

+ Nguồn: http://gamehub.pro/tai-game-kiem-hiep-33.html