Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    hoitran, anmay007 and qweewq like this.
  2. Dragon80

Dragon80 Thành viên

Được Like:
    2
    Híc, mình load truyện về đọc bằng mobi reader nhg mà bị lỗi fond chữ, ko đọc được, mình nên cài thêm fond gì để đọc đc truyện mà ko bị ảnh hưởng tới fond chữ hiện có cảu đt ko? (N72) thanks!
  3. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
  4. QD8040

QD8040 Thành viên

Được Like:
    11
    Ở đây có bác nào là member của Nhanmonquan.com ko vậy ?
    Ở trong đó có Nhật Nguyệt Võng, có post Tru Tiên hồi mới hơn vnthuquan.net nhiều, Đại Đường Song Long thì hồi 300 rồi,em nghe nói có thêm các tã phẩm mới của Huỳnh Dị: nhu là Kinh Hán Sở truyền kỳ ........ hay lắm ............ có anh em nào biết cách vô ko, chỉ tui đi, tui làm thành file Repligo cho .............. Nhiều tác phẩm của Huỳnh Dị,nghe nói hay hơn Tầm Tần Ký, Đại Đường Song Long nhiều ..........
  5. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    hoitran thích bài này.
  6. mtty

mtty Thành viên

Được Like:
    25
    bạn naq ơi cho mình xin truyện Phong thần diễn nghĩa đc ko vậy
    mình rất thích đọc truyện loại này
    thank trước nha
  7. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    to QD8040:
    Mình đã kiểm tra ở Nhan mon quan thì thấy truyện Đại Đường Song Long cũng chỉ đến hồi 35 thôi bạn ạ
    ở trang này truyện toàn ở dang file pdf mà lại có pass bảo vệ nên khó convert lắm
  8. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
  9. QD8040

QD8040 Thành viên

Được Like:
    11
    to naq : bác vô Luyện Võ Đường (forum) của Nhanmonquan, sẽ thấy thông tin về Nhật Nguyệt Võng, ở trong đó là các truyện mới Đại Đường SL Ký hồi 300 cũng ở đó á ! Ngoài ra còn nhiều truyện lắm.Vì mình ko biết cách vào, nghe nói phải mua Nhật Nguyệt lệnh bài, rồi mới vào down đc.
    Ở đây có bác nào là member của Nhanmonquan ko ? có thể hướng dẫn mình cách vào Nhật Nguyệt Võng đc ko ?
  10. hungjeon

hungjeon Thành viên

Được Like:
    8
    có ai có quyển "Đời thay đổi khi chúng ta thay đổi" tập 3 post lên cho em với, thanks các bác!