Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. akhin911

akhin911 Thành viên

Được Like:
    7
    bác akalongxuyenboy ơi! em theo đường chỉ dẫn của bác vô thì thấy toàn tiếng Nga o?em o hiểu gì hết hay là bác gửi mail cho em nha: akhin911@yahoo.com. Em cần gấp lắm. Cám ơn bác nhiều!!
  2. jeanle6600

jeanle6600 Ex-Mod

Được Like:
    8
    link die rùi AKALONGXUYENBOY ơi , ai có chương trình converter sang REPLIGO post lên , chỉ cách lun nhe, rùi jeanle sẽ post truyện lên cho nhe , vì moi; người thôi , chứ P910 đọc Word đc. muh
  3. phuongve

phuongve Thành viên

Được Like:
    315
    bác nào có truyện ma của Ng Ngọc Ngạn đã converter sang file.rgo thi cho mình xin với nha, mình ko có phần mềm converter, với lại mình ko vào trang doctruyen.com duoc
  4. phuongve

phuongve Thành viên

Được Like:
    315
    có bác nào có truyện ma của Ng Ngọc Ngạn đã converter sang file *.rgo thì cho mình xin với nha, vì mình ko có chương trình converter, với lại mình cũng ko vào trang doctruyen.com để tải truyện đươc. Nếu các bác ko tiện upload ở đây thì có thể gởi cho mình theo địa chỉ chutieukhongtinhyeu@yahoo.com cũng đươc. Xin cảm ơn các bác nha!
  5. ckhai

ckhai Guest

Ủa,em có nhớ là lần trước có ai post phần mềm convert sang repligo rồi muh... không biết có phải chương trình này không, em post lên các bác xem thử nhé ! RepliGo 2.0
  6. ckhai

ckhai Guest

Ủa, hình như file lớn quá nên không up lên được thì phải? khoảng hơn 4MB thôi mà, để em gửi lại vậy !
  7. ckhai

ckhai Guest

Các xem thử phải app này không nhé !

Các file đính kèm:

8. ckhai

ckhai Guest

Đây là S.e.r.i.a.l for RepliGo 2.0 : RAWME1P3-45678352
    sona thích bài này.
  9. rongdep

rongdep Thành viên

Được Like:
    36
    may truyện các bác này đưa lên đọc mỏi mắt quá.Ko có chuyện xxx thì chán lắm
  10. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    Bạn không biết quy định của forum à !
    Nếu mún thì vui lòng chép chương trình rồi ở nhà tự làm.(tui tòan làm vậy không à).