Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. Dragon80

Dragon80 Thành viên

Được Like:
    2
    híc, vẫn chưa có Tru tiên từ chương 15 sao các pác?
  2. special_ghost

special_ghost Thành viên

Được Like:
    64
    ai có chương trình chuyển trực tiếp từ doc sang rgo hay có chương trình chuyền từ doc sang pdf ko?Mình tìm hoài chả thấy có.Thanks
  3. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    @Dragon80: trùi ui, Tru Tiên người ta ra đến chương 114 rùi bạn à! Tìm kĩ lại nha bạn! Có trên diễn đàn luôn đấy! Thân.

@special_ghost: chính trong topic này nè bồ! Kiếm kĩ nè! có cờ hiệu luôn đó! Hiìh như trang 4! Thân.
  4. Dragon80

Dragon80 Thành viên

Được Like:
    2
    đây là chỗ post truyện cơ mà, tìm ở đâu ra Tru Tiên nữa nhỉ?Em muốn xin nốt phần còn lại cho đến hết ý.híc..
  5. saocon2005

saocon2005 Thành viên

Được Like:
    6
    giúp em với khi em convert từ Word sang repligo thì nó ko cho và hiện ra dòng này nghĩa là sao " The macro cannot be found or has been disabled because of your Macro security settings "
  6. QD8040

QD8040 Thành viên

Được Like:
    11
    Câu này em trả lời thay cho bac quocsu va bác xuongrongdat đc nè :
    Khi mình cài chương trình convert W -->Re , mình cài 1 con macro vào, cho nên bác cứ check vào Anable là đc.
    quocsu and saocon2005 like this.
  7. dungpharaoh

dungpharaoh Thành viên

Được Like:
    2
    bác nào có phần 2 của ERAGON CẬU BÉ CỬA RỒNG ko phân eldest ấy
  8. vit con

vit con Thành viên

Được Like:
    3
    Dạ, e search roài nhưng ko được ah. Bác có cái gì dùng được thì up cho em dc ko ah? EM cám ơn ah.
  9. saocon2005

saocon2005 Thành viên

Được Like:
    6
    Bạn có thể giải thích chi tiết hơn ko vì mình dốt vi tính lém, hôm qua mình cài lại rep và đã convert được , dù sao vẫn 1 thanks cho bạn
  10. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    bạn nào cho mình xin cái sòt convert file .html ( từ trang web ) sang .rgo ko vậy . Mình có nhưng mà quên số Cr@ck rùi :(