Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. smonster

smonster Thành viên

Được Like:
    188
    bạn nào up cho mình phần mềm convert file *.pdf thành file *.rgo để đọc được trên N-gage với,mình không có nhiều thời gian lục tìm trong forum
    cám ơn các bạn rất nhiều
  2. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    @smonster: dành cho bạn nè! lần sau search đó, trong chính topic này cũng có khá nhìu rùi nha bạn!
    setup_repligo2[1].0_uiq

"Cờ" có ở trang 4 cùng topic này nha bạn!
  3. ga_rung

ga_rung Thành viên

Được Like:
    1
    woa dạo này anh em tích cực quá,thanks nhìu
  4. vit con

vit con Thành viên

Được Like:
    3
    em làm phiền bác xuongrongdat qua, nhg em đã cố hết sức mà ko lấy dc cai PDF Remove.. Trong khhi các cái khác em vẫn down ngon lành. Mà cái nì thì em cần quá.. Bác giúp xin giúp cho chót dc ko ah. mail & ID o YM của em là way2return (dịch ra là quay đầu lại là bờ, hehe). bác có thể gửi vào mail hay add nick em dc ko ah? Để khi nào bác online em buzz cái nhờ bác gửi. Ah, nhớ chú thích nick cho em để em còn biết mà add vào group VIP ah :D
    Mà sao ko đc up thẳng lên trên trang này hả bác?
  5. xuongrongdat

xuongrongdat Ex-Mod

Được Like:
    2,821
    @vit con: đã add nick Yahoo! Máy bác bị gì rùi đó, mạng mấy nay ổn định, 4shared cũng hoàn tất đợt nâng cấp đó vit con! Thân.
  6. Pagani

Pagani Thành viên

Được Like:
    48
  7. vit con

vit con Thành viên

Được Like:
    3
    @xuongrongdat: ko dc gọi em là bác!!! máy em ko làm sao mà:( Chỉ ko vào đc mấy cái 4share gần đây thôi, hôm qua em vào down truyện cũ vẫn đc mà bác!
  8. QD8040

QD8040 Thành viên

Được Like:
    11
    @ To vitcon :Vậy gọi em là gì thì đc ?Gọi em là Bác Gái nha ? heheeheh.... chết roài ...... mai là 8/3 ....... tranh thủ hôm 7/3 mình đắc tội với chị em PN cũng chưa seo ...... hihihii
  9. QD8040

QD8040 Thành viên

Được Like:
    11
    Way đầu là bờ ............................................................................. Vực
  10. vantuongvan

vantuongvan Thành viên

Được Like:
    9
    hello, em có ý kiến nha, các bác shared truyện nhớ cho biết thêm tên tác giả, để a e còn "chọn mặt gởi vàng" ạ :hug: